Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleni sana familia ya Godfrey Mwanache wa suka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Jul 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa napenda kuwapa pole waliohusika kwa namna moja ama nyingine kwenye uhuzuni ya mpendwa wetu mzee godfrey mwanache aliezikwa jana makaburi ya kinondoni
    hakika sikuamini ila najua kila kitu kuna kusudi la mungu..polen mama watoto wote bila kumsahau kakayangu bob na wengine wote,mungu awape roho ya uvumilivu bwana ametoa bwana ametwaa...dear mama napenda kukupa uhakika bwana yesu ndie chief husband wetu baba ameondoka lakini yesu yuko nyuma yako akikulinda na yote...namkumbuka mzee wetu enzi za mitsubishi ndie aliekuwa big supplier wetu ..anyway na mengine mengi na upendo wake
    mbarikiwee
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,567
    Likes Received: 5,448
    Trophy Points: 280
    ooh GOD.....mzee Mwanache amefariki.....
    RIP Mzee Mwanache,poleni sana BOB,MARTIN na wanafamilia wote...AMEN.
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    May all beings attain enlightenment. May all the family members and friends find comfort during these pressing times.
     
  4. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    RIP Mzee Mwanache,poleni sana wafiwa,Steve na ndugu wengine wote.
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    OMG!
    Kuna kizazi kinapita.... RIP mzee wetu. Mungu awatie nguvu akina Steve na nduguze.
     
  6. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana bob ,martin, pamoja na kisa .k.ndu,...mungu ailaze pema roho ya marehemu mzee mwananche
     
  7. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    RIP, pole sana dr. Grant na familia yote ya Mwanache
     
  8. i

    innommasi Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jesus crist,mzee mwanache hayupo nasi tena!!
    poleni sana wana familia,you cant emagine ndio najua hapa sasahivi.pole sana Adrwe/andea,my best friend.leo tarehe 13/8/2010,ndio napata taarifa hizi na hi ni kutokana na kua mbali na adrew katika harakati za kutafuta maisha.pole sana adrew and hang on men everything its gona be allright.Martin and bob.
    your
    Innocent Didas
    +25576565853
    Mbezi Chazamani Dar
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Poleni sana Wana-ukoo wa Mwanache...
     
  10. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,353
    Trophy Points: 280
    Bob na Martin na ndugu zenu wote poleni sana na msiba wa kuondokewa na mzee wenu. Nakumbuka mimi ndio nilikuwa natia mguu ughaibuni ninyi ndio mlikuwa mkiondoka kurudi TZ.

    Poleni sana mimi ni Richard wa ile company ya no.5 Spencer Road.

    RIP mzee Mwanache.
     
Loading...