Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

polen kwa waliopoteza Baba zao utotoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Oct 16, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mungu awatie nguuvu
    YEYE NI BABA WA YATIMA MUNGU WA WAJANE ....MSIKATE TAMAA YUPO MUNGU MWEZA YOTE,JOHN N I JINA
    MOSHI NI JINA,SALUM NI JINA RAMA NI JINA LAKINI KUNA JINA LENY NGUVU JINA LENYE UWEZAJINA LA YESU
    MUNGU AWATIE NGUVU WOTE WALIOPOTEZA WAZAZI WAO
     

    Attached Files:

  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana Basiasi!
     
  3. Avaya

    Avaya Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante xana
     
Loading...