Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polen kwa msiba

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Big mama, Apr 8, 2012.

  1. B

    Big mama Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar wana JF,polen na msiba wa jembe wetu Kanumba Mungu amweke pema.amein,ninayo furaha kujitambulisha kwenu kama mwana jf hivyo naomba ushirikiano wenu,heri ya Pasaka kwenu wote.
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Pole na wewe Big mama
    Karibu sana
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Big mama, na pole na msiba wa Big dady too...
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    karibu
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana.
     
Loading...