Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleee Madafuuu poleee, Wanapotunza na Dolaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 30, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani kutunza mpaka kwa dola kweli madafu yameshoka thamani...

    [​IMG]

    Hapa mke wa Sharobaro wa Clouds DJ Ventune akitunza kwa madolari baada ya kupata mtoto wa kiume...
     
  2. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mbonaaa kawaaa 2...kuliko kubebaa lundo la pesaa,unatoaa noti mojaa dola 100,so freash 2
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pesa za kutunza mara nyingi sio nyingi kiasi hizo, wengi hutunza/toa sadaka buku 5-20 ni ubishoo tu; huwa nashangazwa sana kwenye makanisa ya wenye nazo wakitangaza matoleo utasikia Milioni 12, dola 230, pound 45, Ksh 20000 n.k
     
  4. k

    kalessa Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza kwa kweli!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Hapa mke wa Sharobaro wa Clouds DJ Ventune akitunza kwa madolari baada ya kupata mtoto wa kiume...
    Kiongozi ni kama AMEJITUNZA!!!!!??????
    <!-- google_ad_section_end -->
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    kweli shilingi yetu imepoteza umaarufu nimeamini,naikumbuka ile "blue" (10,000 shs.) ya mkapa ilivyokuwa inatisha sokoni!wapi wekundu wa msimbazi siku hizi..?
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Anamuonyesha mtoto wake tu kwani hapo nani anayetuzwa fedha hizo. Upotoshaji mwingine
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    RIP Tz..
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mambo yote ni 'Yuan' !
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    reflect inferiority.
     
Loading...