Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole Sheikh Yahya....!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Anyisile Obheli, Mar 28, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole shekh Yahya,
    Uso kuwa na haya,
    Na utabiri mbaya,
    Ulojaa mabaya.

    Umejiweka mtukufu,
    Na huna utakatifu,
    Una mawazo mafu,
    Tena toka kwa wafu.

    Unatuletea ya kuzimu,
    Tuso abudu mizimu,
    Umetufanya wazimu,
    Na wenye fikra adimu.

    Elimu yako ya kijini,
    Waitangaza nchini,
    Kuturudisha chini,
    Na mambo ya kifirauni.

    Ole tena ole,
    Mungu atoa ole,
    Usipoiogopa ole,
    Hutaipata pole.

    Na dini hayafanani,
    Uletayo hadharani,
    Maamuma wafundisheni,
    Usituletee wanazuoni.
     
  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Message sent!!!!
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hakika
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Alama za wanafiki, ni tatu bora uzijue
    Katu nae haaminiki, japo ahadi azitoe
    Pia na hasadikiki, hatumizi maaganoe

    Yahaya Ni mnafiki aliye ja uzandiki

    Alama yake ya pili, mnafiki ni mrongo
    Maisha hana ukweli, wala mizuri mipango
    Yake usiyakubali, atakukoroga bongo

    Yahaya Ni mnafiki aliye ja uzandiki


    Akiaminiwa hukhini, mnafiki ni sifaze
    Hachi na hana dini, hudhulume nduguze
    Usimtie nyumbani, na sirizo simjuze

    Yahaya Ni mnafiki aliye ja uzandiki

    Nne linipalo wasi, hasa linahusu kesho,
    Hayupo mwenye tetesi, kipi atapata kesho,
    Uchumaji wa nafsi, na hakuna mwenye fusho,

    Mjuzi wa haya ALLAAH, hakuna atambuaye.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh..kaaaz kwelikweli.

    Hongereni malenga wetu.
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    utabiri tu bana hana lolote. hard disk yake ilikwisha kufa siku nyingi, na atashije mjini pasi kuwadanganya na kuwatia hofu wasomi ili apate chakula yake na familia?
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    ...and delivered!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    ...How?Kwani huyu gagula nae meber hapa?
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kasema Maulana,
    Tena kwa bayana,
    Mzushi hiyana hana,
    Muogopeni sana.

    Hekima katujaaria,
    Mabaya hakutuchuria,
    Mema kuhudhuria,
    Tena si kwa sheria.

    Ni mfuasi wa she'twani,
    Shekh yahya si utani,
    Hayatufikisha peponi,
    Tusiyafuate asilani.

    Vita tumpigeni,
    Tena tusimwachieni,
    Ni kumruhusu shetani,
    Atukaribie rohoni.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nasikia Mashabiki wa Simba Nusura wampige baada ya kudai kuwa Simba haitakuwa Bingwa ila Yanga ingekuwa Bingwa, sasa baada ya Simba kuwalaza Azam , Simba Tawi la Magomeni wakaandamana mpaka Home kwake kwenda kumshikisha adabu kwa utabiri wake kimeo, wao Simba wanadai alikua anawatilia Nuksi.
     
  11. FrankOwner

    FrankOwner Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..hatakama c memba humu kuna wanao mjua wata mpelekea tu mwana laana huyu..:rolleyes:
     
  12. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wish nae angekuwa member apate msg hii,
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hongera sana mtunzi wa shairi
     
  14. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    anao wapambe wake,wateja wake wasomi wazuri tu lakini hawajiamini kwenye nafasi zao.
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni mfuasi wa she'twani,
    Shekh yahya si utani,
    Hayatufikishi peponi,
    Tusiyafuate asilani.
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sote kwa pamoja,..na JF nzima
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    itamfikia kwa namna yoyote,
     
  18. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ana IT expert ambaye anaweza kuwa ni member wa JF hivyo atamfikishia tu ujumbe huu
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Tusimuharibie mwenzetu ka-utaratibu kake ka kuishi mjini. Ana wateja wake humu, wakifika hawatasema ujumbe huu, wataeleza shida zao tuu waibiwe hela.
     
  20. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umo umo mkuu, si unajua naye ni mpana!!
     
Loading...