Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole sana Mh.ZITTO kumbe na wewe hutumii chandarau!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uncle Jei Jei, Oct 28, 2011.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Nachukua nafasi hii kumpa pole MPIGANAJI MACHACHARI WA MASLAHI YA TAIFA HILI....Mh. ZITTO, POLE SANA! Pamoja na hayo,uchunguzi wa kitabibu umeonyesha anasumbuliwa na malaria (vidudu 120)! Ni mara nyingi viongozi wetu wamekuwa wakisisitiza suala la utumiaji wa vyandarua tena vyenye dawa na kwa nia thabiti ya kukomesha malaria nchini,mkuu wa nchi aliwahi kupokea TAKRIMA ya vyandarua alipotembelewa na swahiba wake, George BUSH! Hoja yangu, watu wengi wanasumbuliwa na malaria hadi sasa japo vyandarua vimejaa kila kona na kuna uhamasishaji wa kutosha,tuamini havina uwezo wa kutukinga na malaria au watu tumepuuza kuvitumia!!!?
     
  2. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kuumwa na mbu mahali na wakati wowote. Chandarua kinawekwa kitandani tu. vyandarua kwa hiyo vinapunguza uwezekano wa kupata mbu si kwamba vinaondoa
     
  3. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Chandarau ni nini au una wenge la ucngizi. Kwa taarifa yako unaweza ukawa unatumia net kila cku na ukawa na malari kwani wakati wa ucku ukiwa mezani unakula au unafanya shughuli nyingine yoyote ukang'atwa na mbu na ukapata malaria. Usikurupuke kuandika kitu bila kufikiria.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    malaria haikubaliki kabisa
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Namkumbuka Amina Chifupa RIP
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    una lako jambo
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si bure
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dawa mseto nazo zimedunda?watu wa mui 2 watoe pres release
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto amekumbwa na majotro ya uchawi wa CCM
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuna mawili vikao vya usiku yaani bar au anaogopa inaharibu ofisi..
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    coz of malaria au?
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana mheshimiwa. Upone haraka.
    hizo chandarua pamoja na matumizi ya kuweka kitandani, zinatumika pia kukinga vifaranga visiliwe na mwewe, mchicha usiliwe na kuku au ndege, n.k
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Masa.......
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Acha kukurupukia hoja kwa kuandika vitu usivyovijua wala kuwa na ushahidi navyo.Basi hao wataalamu kama wangekuwa wanajua hilo wasingekuwa wanatoa ushauri wa kutumia net kama kinga madhubuti dhidi ya malaria.Wamefanya utafiti ndio wakaja na hiyo suluhu.
    Kwenye hiyo statement yako leta chanzo cha hiyo tafiti yako.Wewe kwa kuwa ni mshabiki wa Zitto unachangia hoja kishabikikwani
     
  15. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hapa kuna watu wamewajaza wa tz ujinga na ni lazima tuuondoe kichwani mwao.Hivi mbu anayeambukiza malaria ni yule wa chumba cha kulala?. maana naona kama watu wachache smart wanapiga hela kwa kuuza vyandarua na wasomi wote ktk secta ya malaria wameshindwa kufikiri nje ya box.

    Vita dhidi ya malaria ilipiganwa hata na wanaotupa fedha za chandarua(USA) lakini hawakuishinda kwa chandarua.

    hebu wadau nipeni case study ya nchi iliyoshinda vita ya malaria kwa chandarua?
     
  16. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sipendi utani kwenye afya ya mtu(Mpignanji wetu) najua jeijei anaweza kuwa na hoja kwa kuhoji ufumbuzi tuliopewa na wamarekani na JK kujikinga malaria lakini tusikejeli ugonjwa wa Zitto- Get well soon taifa linakuhitaji
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu tuache kuwa na primitive thinking, kuumwa ni jambo la kawaida na linaloweza kumkuta mtu yeyote. Malaria bongo ni kila mahali hata ikulu. Not a big deal let's send our warm wishes ndugu yetu atibiwe na kupona aeendelee kutuwakilisha.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    JF is never boring ~ The Boss
     
  19. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    mkuu,nadhani hujafuatilia maelezo ya kitaalamu kuhusu malaria inavyo ambukizwa; tunaambiwa mbu aambukizaye malaria anaogopa mwanga hivyo ukiwa mezani au sebuleni unaangalia AlJAZERA au unafanya ibada na watoto,hapo hakuna malaria kwani kuna taa hivyo hao mbu waenezao malaria hawasogei! Wao hupatikana zaidi kukiwa na giza tena usiku wa manane! Ndio maana tunasisitizwa tutumie net usiku kwa kinga madhubuti dhidi ya malaria! Au chenga tu, tuamini ni biashara au!
     
  20. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nahisi wewe ndo hasa unaumwa malaria kwa kwn hata ulichoandika hujui.
     
Loading...