Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole sana Mh.Magufuli kwa msiba wa binti yako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Aug 24, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Napenda kuipa pole za dhati familia ya mpambanaji,asiye mnafiki,mchapakazi Mh.John Pombe Magufuli kwa msiba wa binti yake Juliana John Magufuli 16,aliyefariki tarehe 21.08.2010 ,na anatarajiwa kuzikwa leo huko Chato Biharamulo. Ningekuwa na namba yake ya simu ningempigia kumpa pole kwa msiba huo mzito
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sna muheshimiwa
     
  3. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mpigie kwa ofisi yake watakupa mobile namba yake nawe umfariji kwa pole ktk kipindi kigumu kwake.
    2861910
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....R.I.P Juliana ........BWT .....16 yrs, she was very very young...what is the cause of her death?
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole Mkuu Bwana Magufuli.....Bwana amatoa na bwana ametwaaa....Jina Lake Lihimidiwe.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pond!!!

    amefariki binti inatosha... naona sasa wewe unaanza kutaka hadithi ndefu
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pole kwa wafiwa............mungu awape nguvu ya kukabiliana na msiba huo mzito
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole sana best John! Mungu akutie nguvu kipindi hiki cha majonzi
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    RIP Juliana..........Mzee Magufuli ni mipango ya Mungu na binadamu haiwezi kuitengua. Tuko pamoja
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu yangu J Pombe Magufuli. Kama nikipewa fursa ya kumchagua mtu mmoja aingie kwenye serikali ya Dr. Slaa, ningelifanya hivyo nikijua hautatuangusha.

    Mungu ailaze mahali pema peponi roho ya marehemu binti yako. Amen
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Pole sana mtumishi mtiifu wa Watanzania...Mungu amempenda zaidi Juliana
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,469
    Trophy Points: 280
    Pole Dokta wa kweli wa kuusomea, sio wa kupewa kama wengine...Pole mkuu.

    Naamini hujamtoa kafara kwa jili ya uchaguzi..pole kwa kipindi hiki kigumu cha msiba.
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pole mpambanaji
     
  14. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mh. Maghufuli, nitaongea na Dk. Slaa uwe Waziri Mkuu wake , ili nchi ikae kwenye mstari.
     
  15. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P. Juliana. Kazi ya Mungu haina Makosa. Bwana ametoa bwana ametwaa na Jina lake Mungu lihimidiwe.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana magufuli mungu akufariji wewe na family kwa ujumla
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mh John Magufuli kwa msiba wa binti yako tuko pamoja nawe katika kipindi hiki kigumu kwako.

    Bwana alitoa na bwana ametwaa jina lA BWANA Lihimidiwe
     
  18. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Siku yake ilifika........ ukianza kuulizauliza utawaza ya kibinadamu.
     
  19. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Walitangaza kuwa amefariki kutokana na Malaria...

    May her soul rest in eternal Peace...

    Poleni sana wafiwa wote, Mungu awape Nguvu
     
  20. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......unajua mzee wa DOCEBIT VOS OMNIA.....kuna issue nyingi sana ss hivi....uchaguzi (kama unanisoma)...na madikodiko kibao....so better kujua vizuri haya mambo yanavoenda......! BWT ....Nimekusoma mkubwa....! RIP Binti!

    ....Astarehe kwa amani.......!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...