Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole sana Mama Shupavu Anna Killango

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UTAJUA, Oct 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. U

    UTAJUA Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mama Shupavu Anna Killango, Lakini pia nakulaumu wewe kuwa kigeugeu ndio maana hata huo Uchaguzi wamekuzunguka na wamekushinda, Huwezi kuwa Chumvi tthe Same time Sukari.

    Nazani timu ya Mh. Iliona Anna Akishinda basi Mafisadi na Hata Nafsi ya Uenyekiti wa Mh. Kikwete Ungekuwa Hatarini.
     
  2. U

    UTAJUA Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana Killango Inasemekana Mafisadi walikuogopa kuwa Ungeshinda Uenyekiti wa Wazazi, Ungeweza Kusababisha Mwenyekiti wa CCM wa Taifa Mh. Raisi asingepita,

    Kwani Inasemakana Sophia Hakuwa na Sifa za Kukushinda wewe, Pole sana.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ebu mwaga hizo zao sifa ili tuelewe vizuri!
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kilango hana impact tena,amekuwa mnafk na kigeugeu na ndicho kilichomponza.ni kwel anaweza kuwa na uwezo kiutendaji ukimlinganisha na simba,bt kashindwa kuchanga karata zake well hayuko kwa mafisad na upande wa wapambanaji anaonekana mnafki na mganga njaa tu.
     
  5. a

    andosheliks New Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :smiling:
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Alisahau SULULU kwa hivyo HAPAKUCHIMBIKA.......she lost and the son lost too........this family need to retire from politics of CCM
     
  7. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,208
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    alisema sema "kama pesa ya EPA haitorudishwa patachimbika" ilikuwa bungeni vip cjuwi pesa ilirudishwa na ushahahidi anao mmmhhh

    mama vuguvugu mtaka yote kwa pupa
     
  8. i

    iseesa JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hala lolote ni DOMO KAYA tu
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nadhani atapunguza mdomo rightnow!!maneno mengi kumbe simba wa maonyesho
     
  10. Haliali

    Haliali JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huyu mama biashara yake ilishaisha zamani hata utaguzi wa 2010 alishinda kwa bahati sana
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Anne hana lolote huyo. Ni mchumia tumbo kama ilivyo sera ya CCM. Kelele nyingi zinatokana na mmewe kuukosa urais, ambayo ilikuwa ni ndoto yake kabla ya Nyerere kumtolea uvivu.
     
  12. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wajumbe waliogopa mvua ya mate kama wangemchagua!
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,113
    Likes Received: 11,359
    Trophy Points: 280
    Namshauri aende akaendelee na ile sinema yake kwenye ile misitu kule same.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. k

    katayama Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbunge wa milele
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu mama mgumu kutoa shirikishi.
     
  16. p

    pilau JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ...AnnE Kilango alianza vizuri lakini inaonekana kuna mahali ametulizwa..... sio yule tunayemfahamu.....
     
  17. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Mama mpambanaji jaman huyu, POLE MAMA MALECELA!
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ushupavu wa Anne Kilango ni upi?
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Si mpambanaji, ni mchumia tumbo kama wengine. Chezea Lion wewe! Unajua anakozitoa pesa zake?
     
  20. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Shirikishi ndio nini tena ?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...