Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole sana Alphonce modest - TFF mko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MTAZAMO, Aug 17, 2012.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Nimesoma habari kupitia gazeti la Championi kuhusu hali mbaya ya kiafya ya mchezaji mkongwe aliyewahi kuchezea Simba kwa mafanikio makubwa na pia kucheza Taifa Stars kwa kipindi kirefu sana tena kwa kiwango cha juu Alphonce Modest.

    Mchezaji huyu kwa mujibu wa Championi la leo anasumbuliwa na figo amelazwa Bugando Mwanza na hali yake kimaisha ni mbaya kumudu matibabu yake.Alphonce Modest amewataja Juma Kaseja na Mrisho Ngassa kama wachezaji pekee wanaomsaidia.

    Namkumbuka mchezaji huyu alivyokuwa na nidhamu kubwa,mpole na mtu wa dini na hasa soka lake akiwa moja ya beki namba tatu bora kuwahi kutokea Tanzania.
    Hali ya soka huko nyuma kifedha ilikuwa mbaya zaidi ya sasa na wachezaji wengi wamebaki maskini.

    Naomba nitoe wito kwa TFF lifanye juhudi za kumsaidia Alphonce Modest ikibidi uwekwe utaratibu wananchi tumsaidie kuchangia tulicho nacho ili Modest ajue tunathamini mchango wake ktk Taifa hili na iwe motisha kwa vijana tunaowahimiza washiriki michezo.

    Pole sana Alphonce Modest,Mungu mwenye huruma akupe nafuu ya haraka ili uendelee kujenga Taifa letu.

    Mods habari hii ni zaidi ya sports!
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    pole,sahau kuhusu tff.
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Wadau wa Soka la Mwanza,Alphonce Modest ni moja ya matunda ya Pamba Sport Club kabla ya kwenda Simba alikocheza kwa muda mrefu.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Okay tusahau kuhusu TFF,hata Tenga?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    pole sana Alphonce Modest...moja ya majembe ya ukweli Stars ya kitambo
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Mtu kama Alphonce Modest kodi yetu ikitumika kumtibu hata abroad naona haki kabisa kwa jinsi alivyotumikia taifa lake tena kipindi hicho Taifa Stars haina wadhamini lakini walipigania kulinda heshima ya nchi pamoja na hali zao.
     
  7. N

    Njangula Senior Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama watu walimchangia kwa kasi kubwa yule mwanafilamu mpaka akapelekwa India, naomba tufanye utaratibu achangiwe Alphonce. SIMBA na MTIBWA ongozeni harambee. Mchango wa jamaa ulikuwa mkubwa sana.
     
  8. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tufanye utaratibu wa kumchangia haraka.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Tenga wa sasa sio yule wakati anaingia madarakani!!

    Tenga wa sasa ni tajiri mwenye hela zake asie na utu wala kukumbuka alikotoka!!

    Angekua Tenga wa zamani Sawa!!!
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Pole sana modest wadau watafikishiwa salaam sasa hata wangeweka no simu yake lakini watu wamrushie japo kidogo!alietoa habari ajitahidi kwa hilo
     
  11. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Simba fanyeni oganaizesheni tumchangie jembe letu.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Weka namba ya m pesa /tigo pesa etc tuchangamkie michango.
    By the way nini maana ya kuwa na SPUTANZA,mwenyekiti ex mbunge wa kilolo na DC wa kigoma kwa sasa ( jina limenitoka) vipi umelala tu au ndo wale wale mkishapigiwa kura mnapotea hadi next uchaguzi?
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ndo upumbafu wa wachezaji wa tanzania..sijui wanakuwaga wapi kuandaa future..hivi akina messi watakuja kuwa hivi
     
  14. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Watanzania mnapenda kulalamika sana,hivi nani anapaswa kumhudumia huyo mchezaji?si alikuwa anafanya kazi kipindi hicho?huu utaratibu wa kuwalaumu tff kwa kila mchezaji anaeumwa itaisha lini?na mm ambaye sina kazi nitamlaumu nani nikiumwa?tuache kulalamikakila mtu ana haki ya kumsaidia mwenzake!
     
  15. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Mimi naamini kuwa vilabu ndio vina jukumu la msingi kusaidia wachezaji wake pale inapobidi. Hivyo basi mwito huu ungeelekezwa kwa Simba kwanza. Ni mtazamo wangu tu wadau msinimeze.
     
  16. g

    gabatha Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sna alphonce ila hii ni msg tosha kwa ngassa kwamba ukichezea simba ukastaafu hawakuthamini tena, angalia kilichotokea kwa mafisango vyombo kutupwa nje. Simba hawajali wachezaji wao wa zamani.
     
  17. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Hapo itakuwa ngumu kidogo mkuu. Bado hawajamalizana na ya Mafisango.:A S cry:
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,709
    Trophy Points: 280
    michezo yote tanzania ni ya ridhaa, usikurupuke!!!!!

    Alphonce Modest ni wakusaidiwa na watanzania wote, napendekeza apelekwe india haraka sana, wizara ya habari utamaduni na michezo ilipie, AM ni balozi mstaafu wa tanzania kwenye nchi zenye viwanja vya mpira wa miguu.
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    gazeti la championi wakishirikiana na Magic Fm kipindi cha michezo limeanzisha kampeni "MSAIDIE MODEST" wasiliana nao kupitia +255 716 260 778.
     
  20. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kampuni ya Msama imetoa sh Milioni moja kama mchango kwa ajili ya matibabu ya Modest.
     
Loading...