Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole Saana na Msiba Roulette

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AshaDii, Nov 16, 2011.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wana JF

    Russian Roulette is one of the Mods ambae yupo saana nasi hapa jamvini katika mijadala mbali mbali as much as anatu-moderate na hata kumoderate threads. Hio imefanya awe na members wengi kumkubali na kumpenda tokana na her tolerance and Charm.

    I am Sad to say kua Kafiwa na niece yake Mpendwa wa eight (8) months old baada ya kuumwa kwa mda mrefu akiugua Congenital disease (na alishawahi rusha Thread hapa siku za nyuma kuhusiana na ugonjwa huo
    Link
    ); Ni msiba mkubwa saana kwa wazazi wa the little angel na Familia nzima. Roulette so loved this kid na alichangia saana kutaka jua jinsi gani wanaweza muokoa. Mwenyezi Mungu Mwingi wa Rehema ana mipango mingi na mara nying tofauti na vile wanadamu tunataka.... The little angel has gone to her maker... May she Rest in peace.

    Russian Roulette... Pole saana Love kwa msiba.... Allah akupe Imani na Amani in this whole time of Sorrow. I have written this to fellow JF members and to you with Abundant Love Dearest..... Tuko nawe kiroho na fikra katika this whole time of sorrow. Stay Strong dearest....

    "Innah lillah wah innah lillah Rajjun"

    Pamoja Saana
    AshaDii.




     
  2. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole kwa msiba RR. Mwenyezi Mungu ailaze roho ya malaika mahali pema peponi,Amen.
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Thanks Adii kwa taarifa,
    nichukue nafasi hii kutoa pole sana kwa RR (GG)!
    Naamini tupo pamoja sana kupitia majukwaa yetu.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    Pole sana dear.....RIP little angel.....
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante sana RR kwa kutuletea hii taarifa.
    Tunamwombea marehemu (Malaika wa Mungu) ampe malazi mema peponi - Amini!
    Na kwa wafiwa wote, tunawapa pole na kuwaombea moyo wa subira katika kipindi hiki kizito.
     
  6. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P little Angel.....na pole kwa wazaz wa mtoto i know how it feels kuondokewa na kichanga
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Dahhhh
    Poleni sana wafiwa..
    Mwenyeenzi Mungu aipokeee roho ya
    Huyu malaika mahali pema peponi... ... ... ...
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We thanks for the sad news!

    BUT ...

    Death is the last chapter in time, but the first chapter in eternity.

    R I P !!!!
     
  9. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    When you cry, I cry along wit you pal.
    Mungu akufariji,
    Pole sana ndugu yangu
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tupo pamoja
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pole sana RR, nakuombea nguvu na uvumilivu katika kipindi hiki cha msiba.

    Roho ya kichanga ilale mahali pema peponi
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Pole sana RR, tupo pamoja.........................
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah! pole sana Russian aisee
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    pole sana RR. mm sitasema ni mipango ya Mungu bali hiyo ni kazi ya shetani
    Mungu anatupenda daima siku zote na katuumba tumtumikie,haleti magonjwa wala shida
    kwa vile shetani hawezi kuumba yeye kama mtawala wa dunia huua tena huwalenga wale tunaowapenda zaidi.
    Pole sana RR. Mungu atawapeni malaika wengine wazuri kama alivofanya kwa Thobia
    Amina.
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pole sana Russian, Mungu akupe nguvu, hasa kipindi hiki kigumu....

    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi...Amen....
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna Lillah Waina Illahi Rajoon

    "Sisi ni wa Allaah nasi Kwake tutarejea, Ee Allaah Walipe wafiwa kwa msiba huu na uwape badili yake bora kuliko huo"

    Pole
    RussianRoulette
    Wape pole na wazazi wa mtoto
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole sana RR
    Inna Lillah Wa Inna Illayhy Raji'un
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Natoa pole kwanza kwa wazazi na pili rafiki yetu RR.
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana ADii (ingawa umenistua sana...heading haijakaa vizuri ndugu yangu),

    Pole sana RR....na pole kwa wafiwa wote,

    RIP kwa mpendwa wenu!!
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Fact!......
    naunga mkono hoja
     
Loading...