Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole rafiki yangu Ruth kwa msiba mlioupata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mary Chuwa, Jun 13, 2011.

  1. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Najua ni kipindi kigumu lakini kwa Uwezo wa Mungu mtayaweza yote.
    Haikuniingia kirahisi akilini na moyoni,pindi nilipopata taarifa za msiba wa Kaka Mbogo.
    Niliumia nilipokuja nyumbani na kumuona Merylin,Ebenezer na Ian kuwa baba yao Godwin a.k.a Mbogo hayupo tena.
    Nimejifunza mengi sana toka kwake ni kaka ambaye alikuwa na moyo wa uthubutu na utoaji.
    Mungu amlinde mjane Margreth na kumpa moyo wa ujasiri katika kipindi hiki kigumu.
    Muwe pamoja naye kwa upendo,mkimsaidia ili kuhakikisha alivyoanzisha Mbogo pamoja na Mallya vinaendelea kustawi
    Nawapa pole sana kwa msiba mlioupata.
    Bwana Ametoa na Bwana Ametwaa Jina la Bwana Libarikiwe.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huna simu yake?
     
  3. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna ubaya nikitumia forum hii kumpa pole Rev Masanilo?
     
  4. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mary Chuwa;Kuna ubaya nikitumia forum hii kumpa pole Rev Masanilo?Ni mbaya! ni sawa na kum-beep akupigie useme pole!
     
  5. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    The way ulivyoleta mada hii ni msiba na pengine maongezi yenu wawili. We dare to go deep! Kuna akina mbogo tunawafahamu and one moment in time we do move as a block. So in such shocking news u need to be very clear. R. I. P mbogo.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwakweli this kind of message hazifai (sisemi kwa nia mbaya)... ni bora hata ungeleta hapa kama tarifa ya msiba kuliko ulivyoiweka, ni kama unataka kumwambia mfiwa na wengine wote kwamba uliweza kwenda msibani hivyo wasiulize kama ulikuwepo au la
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na sisi wengine tunajiuliza hao ni akina nani?
    na kama ni member hapa wanatumia user name zipi?
    mnatuchanganya
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huyo Ruth ni memba humu? Manake hii post yako imekaa kibinafsi zaidi.
    RIP Mbogo!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Maongezi ya chumbani haya!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yawezekana Ruth ni member humu...lkn ingekuwa poa kama angetumia jina lake la JF...

    RIP Godwin aka Mbogo... nadhani ni ule msiba ambao Mh.Mbunge Lema anadaiwa "KUCHAFUA HALI YA HEWA!!!"...
     
  11. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni member huku jf? kila mtu akiweka post kama hii server si itaanguka? au unataka ulimwengu mzima ujue Ruth alifiwa? sina nia mbaya kuhusu msiba wa Mbogo (RIP) lakini wakati tunabandika thread tufikirie kwanza sio kukurupuka
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ujumbe wa mtu mmoja ila unawekwa hadharani usomwe na mamilioni na yawezekana mlengwa asiwe memba wa hili jamvi.
    kama una mpenda sana na ujumbe huu lazima upitie JF basi atleast ungem PM.
     
  13. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana kwa ushauri mlionipa,maana JF. ni mahali pia kwa kujifunza,sikuwa na nia ya kumkwaza mtu yeyote.
    Samahani kwa wote waliokwazika na ujumbe niliouweka hapa na response zenu zimekuwa somo kwangu wa kwanza ukiwa Rev Masanilo.
    Aksanteni Mbarikiwe sana na Amani Iwe mioyoni Mwenu pia.
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    u made my day....
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    RIP mpendwa uliyetangulia.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    sifa za kijinga...anajifanya mpole n huruma kwa wafiwa........nenda msibani na sio kuandiaka humu
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaha TOSA boy! Kwa kweli mijitu ya namna hii hata rambi rambi hakuna wanaosha vinywa JF
     
Loading...