Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole kwa yaliyokupata Kipenzi changu Jambo Forum

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pope, Feb 23, 2008.

  1. Pope

    Pope Senior Member

    #1
    Feb 23, 2008
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Sijui ni uoga wa serikali, sijui ni utashi wa kutotaka kukosolewa? sijui ni nini kilichopelekea serikali kufikia maamuzi ya Kiimla kama walivyofanya?
    Ningelikuwa Serikali kiukweli ningeitumia JF kupata source na kujua upande wa pili wa shilingi unasemaje kuhusu mimi kama sio nyimbo za mapambio na misifa?
    Nakupa pole kipenzi JF ni nini kilikupata? kifo cako kilikuwa cha ghafla sana.
     
  2. Mtade_Halisi

    Mtade_Halisi Member

    #2
    Feb 23, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na sas JF imerudi kwa kishindo bila woga na nia ni moja kusafisha serikali yetu tuwe na viongozi waadilifu wenye kutetea na kujenga maslahi ya Taifa letu.
     
Loading...