Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole kwa Wajapan, lakini tujiangalie kama wote tumeenea!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meddie, Mar 11, 2011.

  1. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani wanaJF ni masikitiko makubwa kwa yaliyowapata rafiki na ndugu zetu wajapan! Lakini kwa haraka naomba kuuliza kama wote tumeenea! Isijekuwa kati yetu wamesafiri kwenda japan kwa mapumziko na kukutana na dhoruba hii. Hivi JK yupo hapa nchini? asijekuwa yupo japan!!
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kenya wametoa tahadhari kwa wananchi wake wa mwambao. Tz kimya, jamani mlioko kwenye mamlaka husika tusaidieni
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jk yupo adis-ethiopia
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dua la kuku hilo:lol::lol:
     
  5. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh inatisha kwa kweli hapa tu miili ya watu 300katia miji wa Sedai imepatikana,naona wanatoa tahadhari kwa watu wa mwambao wa bahari ya Pacific.
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli inatisha sana. Kila mtu kwa imani yake (huwa sipendi neno "dini") tuwaombee ndugu zetu Wajapan; Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema awasaidie waweze tena kujenga upya nchi yao na waliopoteza maisha - RIP.

    Kwa upande wetu, tumwombe Mola atuepushe na mabalaa hayo ya asili na kwa hakika tukimwomba kwa imani atasikia kilio chetu.

    Nakulilia Tanzania, nakulilia Tanganyika, nakulilia Zanzibar nchi yangu; sijui hayo yakitokea hapa kwetu ewe Zanzibar sijui utafananaje? Hakika utafutika juu ya uso wa ardhi. Ee Mola tunusuru.
     
  7. M

    Msharika JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TZ kilakitu longolongo. KIongozi afanyikazi isiyompa fungu lakumi. LOL:juggle:
     
  8. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    eeh shost kutaka kujua kama jk yupo salama na safari zake ishakuwa dua la kuku!
     
Loading...