Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole Dr. Slaa, Pole CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Feb 20, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    TUmeona mlivyopambana bungeni na jinsi mlivyopigwa vita left right and center...

    Tumeona mlivyojitolea kusaidia waathirika wa Gongo la Mboto na jinsi media yetu na serikali zinavyojitahidi kuwabania

    Hizo ndio changamoto zenu na naomba sana msivunjike moyo

    A challenge to you; wekeni ahadi yoyote ile muone CCM na serikali watakavyohamanika kuitimiza ili waonekane wamefanya kitu... do that for bombs victims
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    maji yamewafika (sisiem) shingoni
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Pokola, tatizo kubwa lililopo sasa ni kila unit imekua defensive na wanashindwa kukaa chini na kukubali kwamba janga halina chama wala itikadi ya kisiasa

    I hope wananchi watapata bahati ya kuelewa na kutofautisha siasa na haki za kila siku za huduma za jamii na majanga
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tujuze mkuu CDM wamewasaidia vipi wahanga?media imewabania hebu tupe news wale tusiokuwepo Dar.
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ah ccm kumbe ndo walivyofanya, jaman hata magazeti sijaona maswala ya cdm yakisomeka. Msikate tamaa tupo pamoja.
     
  6. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata wafanye vipi, Ipo siku tutajua mwelekeo wetu, Siwezi sema sisi ni wajinga ila we shall have to redefine and find our destiny! kudadadek Raia tunaungua humu tz
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    namtumia PM Kitila aje atujuze zaidi kwani mimi si msemaji wa CDM wala CCM.... ila kwa community yetu tumeweza kutoa damu, nguo na pesa kupitia shirika lisilo la kiserikali

    Jumanne tunakwenda Majole kuangalia kama tunaweza add any value...
     
  8. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wameshiriki, siyo lazima vyombo vya habari viandike.
     
  9. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vyombo vya habari vimewabania mbona na wewe pia unaungana navyo kuibania Chadema?? ebu eleza jinsi ilivyowasaidia Wahanga hao ili nasi tufahamu.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    soma post number saba
     
  11. s

    sweetbertrutamb Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza mie nahisi kichefuchefu na huyu farisayo wanayemuita spika wa bunge,mambo yake ya kuilinda sisiemu mbele ya maslahi ya taifa, tumuombee mjaa na majanga. Amen
     
  12. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeeleza taarifa ya NGO moja kutoa misaada lakini bado haujaeleza Chadema imefanya nini kuwasaidia hao Wahanga mpaka isitangazwe ata na gazeti la Tanzania Daima.


     
  13. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    nimependa ulivyomuita huyo mama MFARISAYO. Hakika ni mfarisayo na mpinzani wa maendeleo Tz, yeye anajiona anajua kila kiti wkt hamna kitu...
     
  14. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    ndg yangu Butola hujaelewa kitu gani mbona jamaa kaeleza vizuri tu au unataka malaika ndio waje kukuelimisha?
     
  15. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ;-)
     
  16. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ameeleza nini hapo kitakachotufanya sie tumpe pole Dr. Slaa na Chadema kwa kubaniwa na vyombo vya habari kwa jitihada zao kubwa walizozifanya kuwasaidia Wahanga wa Gongo la Mboto?

    Kama umeeleweka kwa maneno haya "aliyoyaeleza hapa" basi tuna tatizo kubwa kuliko tunavyoweza kudhania.
     
  17. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu kusaidia wahanga si swala la publicity. Ili mradi wame fanya wajibu wao kama chama cha siasa kwa jamii yao haija lishi kama wame make headlines or not. Mimi naamini nafsi walizo zigusa kwa misaada waliotoa ni publicty tosha kwani watu walio guswa hawa wezi kusahau na wakisha vuka majaribu haya wata hadithia wenzao. Maybe it's a good thing hawaja tolewa kwenye media ili wajenge grass root support.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    @Mwanafalsafa nimekusoma vyema sana... lakini kumbuka denial ya info inavyosababisha watu kufanya uninformed decisions

    @Butola; uko sahihi kabisa kwa upande wako... nimesema uliyoyasoma na kuonyesha jinsi walivyobaniwa, ila nimezungumzia ya NGO kwani hayo ninaweza kuyasema wani mimi nimdau wa moja kwa moja... Hayo ya CDM mkuu wanabaniwa na ninatumaini kwamba wataleta updates humuhumu

    Kama ningekua ni msemaji wa chadema, basi ningesema waliyofanya,

    tusubiri wataelezea zaidi, ila wakishindwa hadi kesho, mie ntaweka
     
  19. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ungesubiri basi mpaka pale utakapoweza kutupatie habari kamili ndio uanzishe thread vinginevyo hakuna maana kuanzisha thread isiyo na taarifa kamili.
     
  20. I

    Inkognito Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont allow yourself to be Disapointed,
     
Loading...