Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole dada yangu Damie kwa kufiwa na baba yako mzazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee wa Rula, May 29, 2012.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa masikitiko makubwa sana napenda kumpa pole mwanaJF mwenzetu Damie kwa kufiwa na baba yake mzazi. Najua upo katika wakati mgumu lakini Mungu akupe ujasiri katika kipindi hiki kigumu.

    Najua utakuwa upo katika harakati za kujiandaa kwenda nyumbani kwa ajili ya mazishi, Mungu akutangulie ufike salama.

    Pole sana Damie.

    Inallilaah wainarajiun,

    Bwana ametoa na Bwana Ametwaa, jina lake libarikiwe.
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    pole sana, bwana alitoa na bwana ametwaa, jina la bwana libarikiwe!!!
     
  3. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,216
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pole sana dada sisi ni waja wa Mola na kwake tutarejea.
     
  4. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Damie, R.I.P Mzee wetu Mawere.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Aisee! Dah!

    Pole sana Damie. Mungu akupe moyo wa subira na uvumilivu katika kipindi hiki kigumu sana kwako.

    RIP mzee wetu.
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole Damie....Mungu akupe wewe na jamaa wote FARAJA kuu.
     
  7. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni sana kwa msiba, Mwenyezi Mungu awape faraja katika kipindi hiki kigumu. Bwana ametoa na bwana ametwaa jina lake libarikiwe, Mzee wetu alale pema peponi -Amen
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa lakini kumbukeni tu kuwa KAZI YA MUNGU HAINA MAKOSA!!! BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE.
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mavumbini mwanadamu atarudi, pole sana.
    RIP Baba
     
  10. cement

    cement JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana mungu akutie nguvu dada!
     
  11. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asanteni nawashukuru. Kazi ya mungu haina makosa. Baba ananiumiza sana mwenzenu.
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inna lilahi wa Inna Illahi rajjunn. Pole sana ndugu Damie na familia yako kwa msiba huu. Be strong and find your recomfort in the idea that we will meet again. My deepest sympathy...
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Roho ya marehemu ipate rehema kwa Mungu, apumzike kwa aman, Amen! Pole sana mpendwa!
     
  14. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante nashukuru nk safarini kuelekea kwa mazishi.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Pole sana Damie,
    Ila Mzee wa Rula amekuruhusu kutaja identity ya Mzee wake, maana tayari umeshamu expose mwenzio.
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana Damie mungu azidi kukutia nguvu. Na ulinzi mwema katika safari.
     
  18. A

    Activist p Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polee! Bwana awe nawe.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siku nyingi sijamuona jamvini. . .
    Pole mwaya!!!
     
  20. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inna lilahi wa Inna Illahi rajjunn
     
Loading...