Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole Balozi Maharagwe

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Game Theory, Jul 8, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]



    [​IMG]

    Kwa mliopo mjini nadhani mnafahamu kuhusu msiba uliomkumba huyu balozi wetu wa bintiye na kwa taarifa tu ni kuwa mazishi yamefanyika leo leo...inshaalah nitawaupdate kuhusu taarifa za KHITMA

    Inaah lilahi wa inna illahi rajuun
     
    Last edited: Jul 14, 2009
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wengine hata habari za msiba hatuna vp unatuarifu khitma?
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu msiba umetokea leo na wamezika leo leo

    nie radhi kwa kutowasilisha hizi taarifa mapema
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    May all beings attain enlightenment.

    The Maharag(w?)es are cool people.
     
  5. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    huyu aliyefariki ni yupi?
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa.. Waungwana naombeni kufahamishwa huyu Balozi Maharagwe ni nani hasa?

    Mbarikiwe sana.
     
  7. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni familia ya Maharage.
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ina Lilahi WainaIlaih Rajiun
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    RIP na poleni wafiwa
     
  10. k

    kapuchi Senior Member

    #10
    Jul 9, 2009
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    poleni wafiwa.

    nawafahamu kina maharage ni familia yenye watu wema sana.

    naomba kuambiwa jamani ni nani aliyefariki katika familia hiyo?

    ANAYEJUA TAFADHALI ATUFAHAMISHE
     
  11. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ni kweli wako "cool" hao watu lakini officially na kisiasa wana allegations za kujaribu kuficha muonekano wa nepotism kama ambavyo ilirekodiwa na mwana jamvi mmoja huko nyuma akisema:

    Na ndio uzuri wa hili jamvi. Ukitaka ka background check ka mtu basi marekodi ya ma allegations yote yamo.
     
    Last edited: Jul 9, 2009
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Dilunga,
    Sikuwezi yakhe!
     
  13. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna siku utanielewa Jasusi.

    Najaribu kuchangia, japo kiduchu, kujenga ka jamii fulani nchini kwetu ambako kanafanana fanana na kule tunakokimbilia. Nina uchungu mno na nchi yetu, nikisikia, kwa mfano, hayo ya nepotism, yananiuma mno.

    Unaenda nchi ya watu, huna mjomba, huna Mama, huna mfadhili, huna ndugu, unaanza maisha, unatafuta kazi unapata bila ki-memo, bila ma connection, why, how? Sana sana watacheka "your name is funny, where're you from," lakini utagombania hiyo kazi kama wenyeji, utapata au kukosa kama wenyeji. How, why? Why not us?

    Halafu sisi, Jasusi, ndio tunasema tuna mizizi ya Ujamaa, lakini ndo wa kwanza kubaguana, why...why... why???

    By the way, nadhani foreign affairs ni moja ya wizara inayoongoza kwa nepotism.
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Familia ya balozi mohamed maharage juma inachukua fursa hii kuwashukuru wote ambao walioweza kushiriki katika mazishi na kuifariji familia kwa kufiwa na binti yao mpendwa fatuai binti mohamed alyefariki julai 08, 2009 na kuzikwa siku hiyo hiyo.

    Familia inathamini fadhila hii kubwa ya upendo katika kipindi hiki kigumu na inawaombea nyote kheri na amani na familia zenu.

    Ina lilahi wa ina ilahi rajooon

    mohamed maharage juma
     
  15. M

    Mkandara Verified User

    #15
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ina Lilahi WainaIlaih Rajiun,
    Nawapa pole sana familia ya Maharage Juma na hasa mshikaji wangu wa nguvu Perreira...
    Kwa taarifa za karibu (zisizo na Uhakika) nimesikia kwamba binti marehemu aliwekewa sumu ktk mishkaki..wapi sielewi!..
    Nitazidi kufuatiolia zaidi habari hii.....inatisha jamani...
     
  16. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inna lillah wa inna 'ilayhi raji'un, pole kwa wafiwa
     
  17. K

    Keil JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee angalia tusije tukakudai source hata kama habari siyo za uhakika, kuna umuhimu wa kui-verify maana hii hatari kubwa na inatisha. Tutaanza kuogopa offer za vinywaji na lunch/dinner.

    RIP binti wa Mzee Maharage na Pole kwa familia ya Mzee Maharage!
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Najua mkuiu wangu, ndio habari zinavyotembea..unajua tena kina mama zetu majumbani hupata habari kama hizi mapema mtandao sii JF pekee...Nitafuatilia zaidi kesho unajua tena sasa hivi usiku wa manane Bongo.
     
  19. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole Balozi na familia nzima. Mwenyezi Mungu aiweke roho ya binti mahali pema peponi, Amen.
     
  20. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    mishikaki,alikula mitaa ya KAWE
     
Loading...