Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Point of correction mr. President

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlingwa, Jul 18, 2012.

  1. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhe. President wa Tanzania; leo nimekusikia kupitia ITV, naomba ninukuu......"kwakuwa tumeimaliza malaria huko Zanzibar, ni bora tukaimaliza na huku bara maana mtu anaweza kwenda Zanzibar kutoka bara akiwa na Malaria na hivyo kuipeleka Zanzibar..." Sipendi kuendelea kunukuu.

    Point of Correction:
    1. Malaria haisambazwi na binadamu ila aina furani ya mbu, natumai wadau mnaelewa, hivyo kama hakuna mbu hao hata kama ukilala bila chandarau hakuna atakayepata malaria.
    2. Walichoweza ama kufanikiwa Zanzibar ni kupunguza kwa kiasi kikubwa idadi pamoja na mazalio ya Mbu hawa hivyo kupunguza kwa kiasi kikubwa kiwango cha Maambukizi ya Malaria, japo tafiti zinazoendela zinaonyesha kuanza kuzaliana tena kwa mbu hasa maeneo ya pemba na baadhi ya maeneo ya Unguja.

    Nawasilisha.
     
  2. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwa hali aliyonayo sasa hivi JK, ni dhahili ubongo/akili havina ushirikiano na mdomo... Yani anachoongea wala hakitambui, yupo yupo tu...
     
  3. D

    Davie Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wasaidizi wake hawapo kumwambia kuwa malaria inaenezwa kwa mbu..lol
     
  4. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi mwenzenu baada ya kugundua udhaifu wake nilishamsamehe chochote najua ni utani tu!
     
  5. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,908
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Ni udhaifu kumkosoa dhaifu !
     
Loading...