Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Point; je unafaham jinsi ya kuondoa madoa katika pasi ya nguo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Excel, Oct 11, 2012.

  1. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi watu hujisahau sana na kujikuta pasi imeunguza nguo na hivyo kubaki na mabaka meusi ambayo kama ukinyoosha nguo ambayo ni nyeupe, kuna uwezekano nguo kuchafuliwa...
    Basi mimi binafsi utafiti nilioufanya, nimegundua njia ndogo ya kuondoa madoa katika pasi.
    Tafadhali fuata hatua hizi!
    1:chomeka pasi yako katika umeme, ongeza moto mpaka point ya maximum
    2:paka pasi yako sabuni ya kipande (tafadhali sabuni isilowekwe) sehemu ya kunyooshea!
    3:chukua kidonge chochote kama ni panadol au aspirin, weka juu ya pasi sehemu ya kunyooshea halafu sugua kwa kutumia kitambaa au nguo nzito ili usiungue!
    4:eek:ngeza vidonge kadiri viishavyo mpaka madoa yatakapoisha kwenye pasi yako!
    Futa pasi kwa kitambaa hicho kizito wakati pasi ikiwa ya moto na kidonge kikiwa kimeyeyuka!

    Hodi jamani ndo kwanza naingia jf!
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    karibu
     
  3. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesomeka,Karibu sana!
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Karibu JF, a place where we dare to talk openly.
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Poa m2 wangu.
     
  6. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Mbona hujasema kuhusu suffocation ya huo moshi ni balaa!nilifikiri ni njia mbadala hiyo mkuu unakohoa had bas
     
  7. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Hivi vidonge husababisha allergy nz hztimaye kuwakataa watu pale wanapokuwa wagonjwa
     
  8. Chiefmweusi

    Chiefmweusi Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Imekaa poa sana m2 wang
     
  9. w

    white wizard JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hii njia ni ya kweli mi huwa ndio nai2mia,angalizo ucje chukua chukua tu mavidonge,aspirin au panadol,ndio vizuri na havina moshi,ila vingine unaweza kimbia nyumba huo moshi wake na utakohoa,mwenye tb,ana nafuu.,
     
  10. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    thank you!
     
  11. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    mkuu ni kweli kama una allergy na moshi utakohoa kweli! Ila sasa hamna njia nyingine ya kupitia!
     
  12. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    walaye tata!
     
  13. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,116
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    nyegela!!! natamani na mimi ningeingia hv
     
  14. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    wakola waitu!!
    Nshabha nsenene!
     
  15. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nalaye tata!
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu na asante sana
     
Loading...