Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PoI- Kwa mwenye nakala ya hard copy ya "Hatima ya Tanzania"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 12, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kwa mwenye hard copy ya "Uongozi wetu na Hatima ya Tanzania" naomba mnisaidie hapa...

    a. Kwenye nukuu ya kwanza ya ripoti ya Nyalali (mwanzo kabisa) kuna sehemu inasema hivi:

    Mapatano hayo yalifanywa kwa manufaa ya wananchi wote wa Tanza­nia. Hilo halina ubishi. Miungano mingi ya aina hii duniani, imefanywa na viongozi kwa njia hii au nyingine kwa niaba ya wananchi, bila kuhojiwa na hapana sababu ya kuhojiwa kitendo hicho. K \Va m;ingi huo, wale wachache wanaohoji na kutlka ku... ya maoni juu ya suala hili; hawaitakii mema nchi hii. Hoja hiyo haikubaliwi na Serikali ya Chama Cha Mapinduzi. (Makofi)

    Unaweza kuangalia mtiririko wa maneno yanayokosekana hapo?

    natanguliza shukrani.

    Na pia anayekumbuka orodha ya viongozi wa kitaifa wakati ule.. orodha yangu ina wafuatao sijui nani nimemruka na alikuwa muhimu katika mjadala wa OIC na Tanganyika..

    Baba wa Taifa: Mwal. Julius Kambarage Nyerere

    Rais wa Jamhuri ya Muungano: Mhe. Ali Hassan Mwinyi

    Rais wa Zanzibar na Makamu wa Pili wa Rais:Mhe. Dr. Salmin Amour

    Waziri Mkuu wa Muungano na Makamu wa Kwanza wa Rais: Mhe. John S. Malecela

    Spika wa Jamhuri ya Muungano: Mhe. Pius Msekwa

    Katibu Mkuu wa CCM: Mhe. Horace Kolimba

    Waziri wa Sheria na Katiba: Mhe. Samwel Sitta

    Kiongozi wa kundi la Wabunge 55 (G55): Mhe. Njelu Kasaka
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jaribu kuigugo au tembelea tovuti ya CCM taipata.ningefanya hivyo ila natumia PDA.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    google.. haijasaidia kwani inaleta hii iliyoko hapa JF.. CCM hawawezi kuwa nacho pale kwani hawakubaliani nacho!
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mungu wangu kitabu hicho nilikuwa nacho home lakini sikioni. Ngoja niendelee kukitafuta. Isije ikawa wajukuu wa mafisadi papa waliingia nyumbani kwangu wakakikolimba!
    Najua sisi m hawakipendi kabisa ingawa hawasemi hadharani. Utajua tu kwa vile hakuna hata mmoja wao ana ujasiri wa kufanya quotations kwenye kitabu hichi katika hotuba zake.
    Alafu walivyo wajinga wanatudanganya kuwa wanamuenzi babu wa taifa!
    [/SIZE]
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    MU.. hujafanikiwa kukipata tu.. niangalizieni sehemu hiyo tu..
     
Loading...