Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

POAC Report iliyosomwa Bungeni leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Apr 6, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu, kwakuwa doc hii ni ndefu, nashauri watu wai-download as an attachment hapa chini
     

    Attached Files:

  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    thanks sana mkuu kwa hii taarifa
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :tape:

    Mkuu Max ahsante sana

    Ngoja tuimeze kwanza
     
  4. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimeona LAC/PAC kwa kweli ccm hawana akili kabisa; wazee wale kwisha kabisa yaani wanaimba wimbo full wa ccm. ngoja hii ya zitto niione
     
  5. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Asante ngoja niipitie nione kama bado Zitto ana makali kama zamani.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Please download and save as it will be removed later.........
     
  7. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Thanks sana mkuu melo
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana kwa kuiweka hapa, maana nimeisikiliza mwanzo mwisho wakati Zitto akiiwasilisha bungeni, hakika inaumiza, na aliniboa serukamba alipochangia.

    Mkuu ile ya mrema nayo inasikitisha na ni nzuri sana ila msomaji wake hakupaswa awe mrema. kama unayo naomba utuwekee nayo, pia kama una video ya Tundu lissu nimependa alivyofloo.

    Thanks again
     
  9. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Nimeisoma.Ni nzuri ila mapendekezo kuhusu sera ya uwekezaji wangeongeza pendekezo la umiliki wa makampuni kwa kuangalia uzawa ingekuwa vyema zaidi.ila mpaka hapa naona Kamati imefanya kazi vizuri,taaluma imezingatiwa
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakuu tuisome kwanza kwa kina ndio tuchangie kusaidia Taifa letu maana Wabunge wetu wengine hata hawachangii
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Watanzania tufikie mahala tuzipe recruitment agencies kazi ya kuteua wakurugenzi na mameneja wanaoongoza Mashirika ya Umma

    Hata tukiingia ubia na wenzetu ambao tunafanya nao Biashara unakuta kuna tatizo la management kwa upande wetu.Ishuya Tazara ni good example kwa hili
     
  12. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa CAG report iko wapi?

    Hii ni edited speech by politicians kwa ajili ya Bunge

    where is the REAL DEAL?
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni ripoti nzuri. Hata hivyo kuna vitu havijaeleweka, nitakuwa navitoa kimoja kimoja kila ninapokipata:

    1. Ripoti inasema kati ya mashirika 156 yaliyowasilisha taarifa, 51 taarifa zake zilikaguliwa na kukamilika, na 105 zinaendelea kukaguliwa. Baadae ripoti inasema kamati imejadili kwa kina taarifa za mashirika 78 kati ya 105 yaliyokaguliwa! Confusion...
     
  14. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha kuchangia hapa

    hii ni speech

    where is the CAG report?
     
  15. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You are missing the point

    This is not a report...this is an edited version of what politicians are given for public consumption

    Ukitaka uhondo tafuta CAG report kamili nadhani ni pages zaidi ya 250
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Na pia tusisahau kuna watu wanaochambua ripoti kwa kuangalia nani ka-present,let us be objective.Tuangalie contents za ripoti
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    i cant believe ni wewe
     
  18. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    the difference hapa hakuna ripoti ila kuna hotuba


    omba ripoti toka kwa wahusika utapewa
     
  19. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naomba nieleze jambo moja. Hii ni taarifa ya Mwaka ya Kamati ya POAC. Ukiona hapo utaona ni mwaka wa fedha unaoishia June 30,2009! Taarifa ya CAG inayoishia june 2010 inawasilishwa Bungeni siku ya jumanne na baada ya hapo ndio Kamati zitapewa na Spika ili kushughulikia.

    Kwa hiyo katika Taarifa hii hutakuta taarifa ya CAG maana imeshatoka na unaweza kuipata katika tovuti ya national audit office. POAC inatoa taarifa ya kazi kufuatia taarifa ya mwaka 2009.

    Kazi ya kamati ni kuhoji na kutoa maelekezo, maagizo na mapendekezo kufuatia taarifa ya CAG. Kwa wale wanaotaka CAG report inayoendana na taarifa ya POAC waende kwenye tovuti ya CAG.

    Kila la kheri
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni kwa nini kamati imekagua ripoti ya CAG inayoishia June 2009 na sio 2010? Haioni kuwa inakagua vitu ambavyo ni too outdated?
     
Loading...