Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PM wa Uganda Kumkuta ya Lowassa ?

Discussion in 'International Forum' started by AK-47, Nov 9, 2011.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wabunge wa Uganda hivi sasa wanajadili mswada wa kutaka kumg'oa madarakani PM wao Amama Mbabazi na Waziri wa Masuala ya Ndani Hillary Onek kutokana na kashfa ya mikataba ya makampuni ya uchimbaji mafuta. Wabunge wamechachama wanataka wajiuzulu. Mmoja kamtetea katoa mfano wa Lowassa kuwa alijiuzulu baada ya kuundwa kamati kuchunguza kashfa ya Richmond hivyo PM Mbabazi naye hapaswi kujiuzulu kirahisi hivyo.Check UBC Live for more.......
     
Loading...