Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PM Pinda sasa kufanya 'maamuzi magumu'...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Nov 2, 2011.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu nawakilisha taarifa kutoka ofisi ya Waziri mkuu.
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,978
    Likes Received: 2,434
    Trophy Points: 280
    nahisi kusema "napita" lakini nashindwa, nataka kucheka nashindwa pia, yaani basi tu!!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio huyu kimeo,mvivu,kilaza.lialia, mmiliki wa mabasi ya SUMRI waziri mkuu PINDA
    LABDA ARUDI MORINDE SOKOINE
     
  4. k

    kiwalanikwagude Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sitaki hao mafisadi wadogodogo tatizo langu ni uhalali wa JK kuongoza dola uko wapi?
     
  5. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,546
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ......Tungependa tusikie maamuzi 1,2,3, yamechukuliwa na waziri mkuu sio hizi ngonjera za nita...., kama kulia ni maagizo magumu, basi tutarajie hilo!
     
  6. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kuwachukulia hatua za kinidhamu watumishi walio chini yako sio uamuzi mgumu hata siku moja, ni suala la bosi (PM) kutekeleza wajibu wake tu, wala asingesubiri mkutano huo wa LAPF ambao ndio waathirika wa ucheleweshaji michango uliofanywa na DEDs.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Usanii mwingine wa serikali hadi mtu unataka kucheka wanatuona wote mazuzu.
     
  8. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kesha sema mengi kama vile sugar iuzwe 1,700 lakini sasa ni 3,000 .....wala haijaadimika ipo kibao viwandani na madukani.
    pesa zinaliwa kila siku kwenye halmashauri hakuna hatua yeyote zaidi ya kusema tu mchwa wanakula hadi mabati
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maamuzi gani magumu hapa?
     
  10. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    PM siku hizo nae!! Tatizo la huyu mkuu wetu hajui kutofautisha kati ya maamuzi magumu na maamuzi mepesi! Yeye akikutata na maamuzi ya kati tu analia je akutane na magumu atafanyaje?
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwanza hakuna maamuzi ninayoyaona hapa!!

    Sana sana naona kichekesho tu!!!
     
  12. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    tangu lini pinda akachukua maamuzi magumu zaid ya juliza liza ka demu ili aonewe huruma na unyenyekevu wa kinafki.Halmashauri zina ubadhirifu wa hali ya juu bilions of money.Wakurugenzi wanaambulia kukatwa 15% ya mshahara kama si kiini macho ni nini?.Hatuna waziri mkuu zaidi ya pazia tu.Wezi wote achisha kazi peleka mahakaman.Pinda nae ni sehemu ya tatizo katika nchi yetu
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hee kaacha kulima kahamia kwenye mabasi? power tends to corrupt
     
  14. kadeti

    kadeti JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Akuna cha maamuzi magumu wala nini, miaka yote aya yamekuwa yakifanyika afu wapo kimya sijui na wao walikua na fungu lao ndani ya iyo agenda?waache usanii viongozi wa ccm.
     
  15. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha huyu pinda wa kulialia?
     
  16. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mnafiki mkubwa alikuwa wapi? Siku zote
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naona walienda kuchungulia akaunti wakaambiwa imeanza kukauka ikabidi waungane kusaka pesa

    aisee
     
  18. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Jamani Pinda!!Acheni utani basi?
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sasa mumegunudua tatizo badala ya kuact mnapiga biti?
    Pinda mbona unatuyeyushaa sio zama za maneno izi ni kuact!
     
  20. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda ni NATO - No Action Talking Only
     
Loading...