Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PM Pinda ni Mwanasiasa Nguli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busar, Apr 19, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pamoja na maneno makali ya MPs, lkn Hakuna jipya kwa tz ya Leo, Pinda ni kati ya Wanasiasa wanaoweza kuzima hoja ngumu na nzito Kama hizi zilizoko bungeni muda huu...jikumbushe juu ya mahakama ya kadhi, mgomo wa madaktari, suala la jairo na posho..wait and see conclusions za kikao cha bunge hili Kama kuna lolote litatokea
     
  2. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anajibu hoja au analeta sauti za busara!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Watu wengine huwa mnatutafutia Ban tu....
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mzinguaji, MSALITI WA WANANCHI MASIKINI WAKULIMA WA TANZANIA. Kwangu huyu ni kama mnafiki fulani!
     
  5. b

    busar JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sauti za busara nadhani
     
Loading...