Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PM Pinda kufanya ziara ya siku 8 Mkoani Kagera kuanzia Kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Mar 3, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimepokea taarifa kwa vyombo vya Habari kutoka kwa RC wa Mkoa wa Kagera kuwa Mtoto wa mkulima,Waziri mkuu wa TZ kuwa atafanya ziara ya kikazi mkoani humo kuanzia kesho march 4 hadi march 12 akitembelea wilaya zote za mkoa huo.

    Hii ni mara ya kwanza kwa PM Pinda kufanya ziara ya kikazi mkoani Kagera.

    Nitakuwa katika ziara hiyo mwanzo-mwisho, hivyo nitawajuza mapya yatakayojiri

    Mh Pinda Karibu Kagera

    Byabato
     
  2. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tujuze kilas ukipata
     
Loading...