Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PM Pinda atavunja rekodi ya CHADEMA mkoani Kagera?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyanza, Mar 4, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KATIKA kile kinachoonekana kama mpango wa Serikali kukabiliana na nguvu za maandamano na mikutano ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Waziri Mkuu, Mizengo Pinda leo anatarajiwa kuanza ziara ya siku nane katika Mkoa wa Kagera ambako atakagua shughuli mbalimbali za maendeleo kwa kutembelea wilaya zote za mkoa huo.

    Kwa mujibu wa ratiba iliyotolewa na Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kagera, Waziri Mkuu ataanzia ziara yake katika Manispaa ya Bukoba kisha atakwenda Muleba, Chato, Biharamulo, Ngara, Karagwe, Missenyi na kumalizia Bukoba Vijijini.

    Katika ziara yake ya Kanda ya Ziwa, Chadema kilitembelea na kufanya mikutano katika Wilaya za Biharamulo, Misenyi, Muleba na Chato ambako viongozi wake walifanya mikutano na maandamano huku wakitaka Kampuni ya kufua umeme ya Dowans isilipwe, bei ya umeme ishuke na kikitaka utawala wa CCM uwajibike.


    Baadhi ya shughuli kubwa ambazo Waziri Mkuu amepangiwa kufanya wakati wa ziara hiyo ni pamoja na kuzindua Barabara ya Zamzam na mkutano wa hadhara kwa wakazi wa Manispaa ya Bukoba katika Uwanja wa Mayunga (Uhuru Platform).


    Akiwa wilayani Muleba, Waziri Mkuu Pinda atakagua shamba la mkulima bora wa kahawa katika Kijiji cha Ilogero kabla ya kwenda Buganguzi ambako atakagua mashamba ya migomba yaliyoshambuliwa na magonjwa ambayo mpaka sasa hayajajulikana kisayansi.


    Pia ataweka jiwe la msingi katika mradi wa umwagiliaji katika Kijiji cha Buyaga na kuhutubia wananchi katika Viwanja vya Shule ya Msingi ya Kasharunga.


    Akiwa wilayani Chato, Waziri Mkuu ataweka jiwe la msingi katika jengo la Halmashauri ya Wilaya hiyo na kufungua Saccos ya Mshikamano kabla ya kuzungumza na wananchi katika mkutano wa hadhara kwenye Shule ya Msingi Chato.


    Akiwa Biharamulo, Waziri Mkuu atakagua mnada wa ng'ombe wa Lusahunga, kukagua ujenzi wa wodi katika hospitali hiyo na ujenzi wa Shule ya Sekondari ya St Clara huko Rukaragata na kuzungumza na wananchi katika mkutano wa hadhara kwenye Uwanja wa Michezo wa CCM.


    Akiwa Biharamulo, Jumanne ijayo Waziri Mkuu atakwenda Ngara kufungua kiwanda cha kukoboa kahawa cha Ngara Farmers kabla ya kwenda kwenye Mgodi wa Nickel wa Kabanga. Pia atazungumza na wananchi katika mkutano wa hadhara huko Muurusagamba.


    Akiwa Karagwe, Jumatano ijayo atakagua bwawa la samaki huko Kishoju na kusalimiana na wananchi kisha atakwenda Kayanga kuzindua jengo la masjala ya ardhi. Mchana ataweka jiwe la msingi katika Chuo cha Ualimu Katera kabla ya kuhutubia wananchi katika mkutano wa hadhara utakaofanyika Isingiro.


    Akiwa Missenyi, Alhamisi ijayo, Waziri Mkuu ataweka jiwe la msingi katika Ofisi ya Halmashauri ya Wilaya hiyo. Baadaye ataelekea Kiwanda cha Sukari cha Kagera kuona mitambo ya kisasa ya umwagiliaji mashamba ya miwa. Pia atakagua shughuli za kiwanda hicho na kisha kuzungumza na wananchi katika Uwanja wa Mashujaa wa Bunazi.


    Akiwa Bukoba Vijijini, Ijumaa, Waziri Mkuu atatembelea Kituo cha Utafiti wa Kilimo cha Maruku, maabara na baadhi ya vijishamba vya utafiti wa kilimo. Pia atakwenda Hospitali ya Izimbya kuzindua majengo ya OPD, watoto, maabara, chumba cha upasuaji na jengo la ushauri na upimaji VVU (CTC).


    Jumamosi ijayo, Waziri Mkuu atafanya majumuisho ya ziara yake katika mkoa huo kwenye ukumbi wa mikutano wa Ofisi ya Mkuu Mkoa na kurejea jijini Dar es Salaam mchana huo.


    Source: Mwananchi
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    labda afanye kuwakusanya tokea mikoa mingine kwa mabasi ya wao ccm kulipia kama ilivyokawaida yao.

    Au inawezekana watu wengi wakaenda kumshangaa huyu kiumbe PINDA.
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Na kuchezea picha kwa kutumia photoshop kama walivyokuwa wanaunganisha picha wakati wa kampeni.
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Masikini Pinda..yani wenzake wanavuruga halafu yeye wanamtuma akatulize mambo..Pinda utaendelea kutumika hadi lini?
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngoja tuone ila wasiwasi wangu ni kuzomewa anaweza kuwakwepa wananchi akaishia kuongea na viongozi tu wa halmashauri
     
  6. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda anendelea kujishushia hadhi. Naamini hana jipya la kueleza zaidi ya kujiondolea heshima katika jamii. Ngoja tuone...
     
  7. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watakodisha malori kuwabeba watu na kuwapeleka kwenye mkutano ili wawe wengi.
     
  8. S

    SARAWAT Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muache akauze sura bk, hahahahahahaha!!!!!!!!!!!!
     
  9. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani ni wajibu wake kama kiongozi wa kiserikali kutembelea wananchi, kukagua miradi ya maendeleo na kuwahamashisha wananchi katika kujiletea maendeleo. Naamini pia angefanya hivyo hata kama CHADEMA wasingekuwa wamezunguka huko.
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WM Pinda anafanya ziara ya kiserikali. Hizo ziara za kuijibu CHADEMA atazifanya Msekwa na Makamba
     
  11. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    CCM wamempeleka Pinda kwani wanaamini bado anapendeka. Ila wamekosea. Pinda is on a downward spiral.

    Angekwenda JK mwenyewe, lakini nadhani anaogopa uma. Wanaweza kumzomea au hata kumtoa mkuku jukwaani. Si alishapigwa mawe kule Mbeya? Na wakati ule alikuwa hajashuka chati vibaya kama hivi. Masikini CCM! Hawana hili wala lile!
     
  12. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vizuri kama yale mabango kwenye maandamano ya Chadema wamkaribishe nayo na kila anapoenda wampelekee ayasome.
     
  13. d

    dotto JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    HAta hivyo haikuwasaidia!!
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama alivyofanya UDOM
     
  15. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu jamaaa wanamuua kisiasa wenzake lakini halijastulia tu,sio tena mtoto wa mkulima ila limekuwa beki tatu la mafisadi
    "Nakuchukia Pinda kwakuwa ni mnafiki na Muongo"
     
  16. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi ni Ziara za kawaida kwa viongozi kutembelea mikoa mbalimbali.

    Suala langu hapa, safari hii ilipangwa mara baada ya Slaa kupita au ilikuwa katika ratiba zake za kazi?
     
  17. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeeh watu watasombwa haoooo macho yetu!
     
  18. m

    mtimbwafs Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muacheni WM Pinda aende kufanya kazi zake na kipimo tutakiona tu wakati wa Ziara yenyewe ndugu zangu WATANZANIA TUNACHOTAKA NI UMEME, ELIMU BORA, MAISHA MAZURI na MAENDELEO basi na hiki ndicho ambacho CDM wanataka.
     
  19. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    its too late,,,,,too late,,,,very late,,,,,extremely late,,,,,WAY TOO LATE!!!
     
  20. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wote walewale tu!
     
Loading...