Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PM atengwa mbunge apokelewa kwa shamra.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eraldius, Sep 16, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni katika mkutano wa Pm katika viwanja vya Magomeni Mwanza.Mbunge amepokewa kwa shangwe kwa upande wa pm kukiwa kumepooza
     
  2. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,039
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    PM anajua CCM inanuka. Wala hatashangaa hilo
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Unafungua thread huku umechoka halafu na wewe unajiita Great thinker
    Hutuambii mbunge yupi hapo Mwanza kuna wawili
    hutwambii PM alionekanaje baada ya tukio hilo
    Mkutano uliendeleaje baada ya wananchi kumpa cold shoulder PM aliongelea nini
    siku nyingine kama huna cha kutuambia kaa na taarifa yako
     
  4. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyo ni great sinker na si great thinker kama ulivyomwita
     
  5. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,216
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Heri mimi sijaichangia hiyo thread kwani naona imekaa kama imetokea choo cha kike!
     
Loading...