Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plz...plz...plz..help m for this.....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GODFATHER ABIHUDI, May 2, 2012.

  1. GODFATHER ABIHUDI

    GODFATHER ABIHUDI Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf ,,naomben msaada wenu kwa hili jambo kwan limekuwa kama jaribu kwangu ...niko kwenye quolification ambazo naweza kwenda kusoma mojawapo ya kozi zifuatazo,,,1.computer eng 2.information tecnology 3.business information tecnology ......ila ikila ninapojaribu kuongea na watu kila mtu ananiambia anachojua so kama kuna wataalam walioosomea kozi hizo unaweza kuniambia au kunishauri kitu hapo na tukasaidiana kimaisha .....heshima kwenu wana j.f.................
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Weka matokeo yako hapa tujue tunaanzia kukushaur kona gan?
     
Loading...