Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

plz plz naomba msaada kwa wale watalamu wa hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by One Man Army, Apr 5, 2012.

  1. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakuu mimi nina girl frend wangu ambaye alikuwa virgin na mpka sahv nimefanya naye mapenzi mara 5.tatizo ni kwamba mara zote 5 amekuwa akitokwa na damu kwenye uke wakati wa lile tendo na mara nyingne inakuwa nyingi sana,mwanzo nilijua ni sababu ya virgin lakini sahv naona its too much yan hata hamu ya kuwa nae karibu imepungua...wakuu plz naombeni msaada wenu je shida ni nin hapa na nin nifanye...
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ana miaka mingap?
    pole kaka

    ngoja madaktar watakujuza mi apana jua
     
  3. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unamuumiza Tu mtoto wa watu


    Humwandai vya kutosha na Unadhani hiyo miguvu yako unayotumia anafurahia kumbe wapi.


    Kuwa mmbunifu ili na mwenzako afurahie mchezo
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    atakuwa anamatatizo kwa ivo nenda hospital sawa kijana..
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nenda wakakuvishe pete, unamvunja mwenzio kizazi!
     
  6. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yani mkuu mimi huwa natumia zaidi ya dakika 15 mpka nihakikishe yale maji maji yamekuwa mengi lakini tatizo ni lile lile.
     
  7. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimekupata mkuu
     
  8. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jiheshimu..
     
  9. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yeah truu dats ishu ni huyo duu ana nyundo ngapi i mean ana miaka mingapi en ishu ya msingi fanya kusheki na profeshino ma ishu hzo i mean doctaz thats bro en usije kumtema huyo manzi atajickia vbaya knaz
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    no comment
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    .....
    ila na wewe ulikuwa bikira???labda hujui jinsi ya kumuandaa mwenzio...jifunze maujuzi ila damu ya michubuko sidhani kama ni nyingi,nenda kwa daktari wa wanawake atakuwa na tatizo huyo....
     
  12. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unataka usaidiwe nini?
    Unafanya zinaa na kibinti cha watu? Muogope mungu kwa uchafu wa zinaa!
    Ukimwi,kaswende nk vinakunyemelea watch out!
    Ushauri wangu kwako fuata utaratibu unaokubalika na uende mukamuone doctor kwa hilo!.
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mwambie aende hospitali.mambo ya ku bleed wakati wa sex or after sex sio kitu kizuri kabisa.pengine ana tatizo kwenye kizazi.bikira hiyo,siku 5 zote uwe una bleed.mmh sijui
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hujaitoa vizuri hiyo bikra...
     
  15. G

    GENDAEKA Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana nae!tafuta mwingine ambaye si bikra!
     
  16. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna cha ubikira tena hapo. Aaargh! Majukwaa mengine ni kujinajisi tu; sijui nimeingiaje hapa.
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaaa we usibabaike hata mimi niliwahi kuja na thread kama hii kuna mademu wako wanama hio, afu watamu we wacha tu.


    Huyo we mtazama vizuri hata K yake inakuwa kama ina vaseline vile, yani wewe unatereza tu...afu vi K vyao vidogo sana :A S thumbs_up:
     
  18. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yan hujakosea kitu
     
  19. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inawezekana si bikira, kwa sababu anavuja damu ukaamini ni bikira hilo ni tatizo msaidie mwenzi wako wahi kwa daktari uume wako u size gani, jaribu kupima kwani urefu wa kawaida ni inchi 7.
     
  20. j

    jamal neaman New Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuhhhh........ Huyu labda ana ishu ndogo xana... Au jaribu kubonga naye kama vp mkamwone daktari
     
Loading...