Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plz naomba ushauri nifanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LUNA, Aug 22, 2012.

  1. L

    LUNA Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ni msichana miaka 26 nina mpenzi ana miaka 28 tunauhusiano kama miezi minne tulizoea kuchat sana kwa njia ya message so kuna siku nikakosea kutuma text. hiyo message nilitaka kumtumia rafiki yangu kuwa namtakia maisha mema nikakosea nikamtumia mpenzi wangu tangu siku hiyo nikimpigia simu hapokei leo siku ya tano. kwa sababu hapokei simu nimemuomba msamaha kwa kutumia maneno mbalimbali kama message 100 haonyeshi dalili za kunisamehe. naomba ushauri nifanyeje
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sms 100 nyingi sana, zinatosha. sasa zamu yako kukaa kimya usubirie upande wa pili, labda bado anatafakari, sasa unamchanganya tu na sms zako
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Un uhakika kuwa hapokei kwa sababu ya hiyo sms au unahisi tu?
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sometimes one shud play hard to get!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa kumtakia mtu maisha mema kuna tatizo gani? Au ujumbe uliomtumia ulikuwa romantic sana? Inawezekana katika maongezi yenu ulimhakikishia kuwa yupo pekee yake na ghafla akashangaa kupokea meseji ya kimahaba ambayo haikukusudiwa kwake. Na kama ni hivyo, inawezekana amekuona siyo muaminifu ndiyo maana kaamua kukupotezea. Anyway, jaribu kumtafuta ana kwa ana muongee naye usikie kauli yake ya mwisho.

    Kwa upande mwingine, Isije kuwa pia alikuwa ameshakuchoka na hivyo alikuwa anakutafutia sababu ya kukumwaga. Next time uwe makini unapochat na mtu zaidi ya mmoja kuepuka adha kama hizi ...
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi naona ingekuwa ni vyema ukatafuta muda mzuri, umfate ili ukaongee naye face 2 face..ila inakupasa uwe na ushahidi wa kutosha ili aelewe kuwa ulikosea tu, nahisi itakuwa rahisi kukuelewa..vinginevyo atakuwa na mengine huyo, labda ndiyo atakueleza vizuri.
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, lakini kuna cha zaidi ambacho ataandika zaidi ya hizo sms 100? ni kurudia yale yale tu
     
  8. L

    LUNA Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me nipo dar yeye yuko dodoma
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Jaribu kumfata kwenye makazi yake umueleze, natumaini atakuelewa!
     
  10. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    pole sana! dawa ya anaechuna ni kuchuna pia, unaandika sms 100! huna kazi ya kufanya? just two sms clear na simple unakaa kimya kusubiri majibu.
     
  11. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama unaweza kwenda fanya hivyo ila kama ratiba hairuhusu basi nawe kaa kimya!
     
  12. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    pole sana, but inaonekana hajakupenda, kwani kama ukimpenda mtu huwezi kumtesa, kimsingi hamna maumivu makali kama kumpigia simu mtu umpendaye asipokee simu wala kujibu sms, nahisi mmetofautiana ktk level ya elimu, uchumi na interest na ikiwa amekuzidi BHAAAAAAAAAAAAAS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nitumie mimi Mama 0714***~~~
    Wakati wengine tunatafuta watu wa kututumia msge na kutupigia simu kwa sauti nyororo wengine wanazipotezea kiasi cha kumsononesha mtumaji/mpigaji, kweli wenye bahati hawabahatiki!
     
  14. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,406
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    wew sema ukweli tu, wew ulikuwa nao wote wawili sas umeona umbwage mmoja wao ubaki na huyo unaembembeleza saiv.
    ukakosea kutuma msg, na lazima ilikuwa romantic ukimtakia maisha mema mpenz wako wa zamani. coz kama ingekuwa msg ya kumtakia maisha mema rafik wa kawaida (lets say msichana mwenzio) jamaa asingemind hata kidogo. unalo dadaang, ku-undo hiyo msg!!!!!.....,
     
  15. L

    LUNA Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina uhakika coz b4 hiyo text tulikuwa tunachat
     
  16. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,917
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Mfuate alipo.
     
  17. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ilikuwaje ukamuandikia sms huyo mlengwa ya kumtakia maisha mema?Haiingii akilini kumuandikia bint mwnzio sms ya kumtakia masiha mema lazima kilikuwa ni kidume tu! Anyway piga moyo konde na endelea kujishusha tu kwa huyo mpenzio ikiwezekana watumie rafiki zake wa karibu kutatua hili suala.
     
  18. s

    sagamawe Senior Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Andika email yako kwa ushauri zaid
     
  19. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Haujasomeka kabisa mkuu!!
     
  20. L

    LUNA Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    paulvick625@yahoo.com
     
Loading...