Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plz kwa wale wataalamu wa uwakala wa voda na tigo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sajosojo, Jul 17, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hivi ni lazima kuweka milioni moja kwenye account ukishapewa till namba au unaweza ukaweka hata pungufu?
     
  2. chash

    chash JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hela yako haitoshi na wanadai uweke m1, kopa mahala uiweke, ikisha ingia kwenye float yako deposit kwenye simu yako binafsi na utoe cash kwa wakala mwingine.
     
Loading...