Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pls "tigo"stop this stupidity

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Feb 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Tafadhali tafadhali kama nilivyowaandikia barua naommba muwache kututumia msg za kipuuzi usiku wamanane na kuamsha hisia za wapenzi wetu..si wote tunaozima simu lakn ikilazimika tunaweza ...sion umhimu wa kuntumia saa sita na nusu juzi majuzi tena ""ni rahisi sana kupata tkt toka tigo tuma mia kwenda 15509 ...""stupid atuitaj tkt za kimapepo tutanunua wenyewe natumain wewe wa marketing tigo utatusaidia kwa hili

    pls and pls stop that stupidity
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Afadhali mngetuma hata jana tukisikilizia kama mabomu yatafika nyumban lkn mnachofanya si ustaarabu na kama umetuma mwezi mtu atumii hityo huduma unamlazimisha wa nini ama ndio over marketing hiyo??mmh
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nami zinanikera sana, personally I've never subscribed inti these damn sms' but these tiGO guys keep on smsing me these sms over and over. Hadi kuna nakuwa na mawazo ya kutafuta line nyingine...... Japo ni matangazo lkn ni ujinga wa kiwango cha juu kwa kumtumia mtu asie-interested na hayo matangazo. Watupe nafasi ya kuyakubali au kuyakataa...... They really have to stop.....
     
  4. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wezi wakubwa hao Tigo, wana fikra ya kuanzisha promesheni halafu zawadi wanapeana wenyewe kwa wenyewe,
     
  5. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ......this is real,,,,wameidizi kutusumbua!!!
     
  6. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    UKWELI MNAKERA MTATUFANYA TUWAHAME KAMA HATACHUKUA HATUA YA KUZUAIA HIZI MSG. Jamani TCRA mnatuambia nini kuhusu haki yetu against unsolicited messages?
     
  7. e

    emiliana hyera Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i real hate jamani embu igeni ustarabu wa mitandao mingine wanavyofanya promosheni zao, tigo mpaka usiku mnatuma sms mnashtua watu na kusumbua please mimi sihitaji hiyo huduma yenu ila sms kila saa , hiyo huduma ndio ilinifanya nisingie na extrem mana ukujiunga tuu kosa sms kila mara
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mbona mimi hawanitumii.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwani una mtandao wa tigo wewe?
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli tigo mnaboaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!, mnatulazimisha kusoma msg zenu, mbona hamtupi credit za bure?
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    To be honest inakera sana
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wanakera sana hawa jamaa!!
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    yani niko kwa hii post ikaingia msg kuisoma kumbe ni wao, yani hawa ni %§€€£¥§$§% sana
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ninayo mitandao yote.
     
  15. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mimi nilisharipoti mara kadhaa kuhusu sms za habari, ratiba na matokeo ya michezo hasa EPL na LA LIGA waziondoe lakini hawanisikilizi kabisaaaaaa! Nimeshaenda kwenye karibu ofisi zao (Mlimani City, Gerezani, Nyerere Road na Habour's Tower) zote kulalamika jambo hili, wananiahidi wataziondoa, lakini hawafanyi hivyo. Kibaya zaidi wakati mwingine wananiletea matokeo ambayo tayari nayafahamu (yaani hata ya siku iliyotangulia), pia zinaweza kuingia sms 2 (yaani page 2), ila ya pil inakuwa ina neno au herufi moja tu au empty sms. Mara nyingi zinatoka kwenye namba hizi:1577150 na 15770, zaidi ya yote wananikata hadi shilingi 300 kwa sms moja! Yaani jamaa ni wezi sana!
     
Loading...