Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pls nendeni majumban mwenu jamani!!!!0500pm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nendeni majumbani wmenu jamani
    kumekuwa na tatizo kubwa la watu kubaki ofisini na baada ya muda kwenda
    kwenye vijumba vidogo...sasa kama wwe ni mmoja wapo kusingizia
    folen leo akuna folen karibu dar nzima embu nenda kwako pls..huyo wa nyumban
    nae anaitaji haki yake jamani
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    utalazimishaje watu kwenda majumbani sasa mimi nakuambia sitaki
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nitonye nasema nenda nyumbani atutaki siku ya mwisho tunakuaga wanaibuka watoto kudai baba yako kafa nenda nyumbani teafadhali kwa mama wattoto
     
Loading...