Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pls help me

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kisesa, Oct 14, 2011.

  1. k

    kisesa Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wanajamii tafadhali naomba ushauri ANTIVIRUS ipi nzuri niwezayo kutumia?
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi natumia microsoft security essentials huu mwaka wa tatu na naona nzuri 2,jaribu kuipata,
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hata mi nakushauri GO FOR IT!! iko simple(haina complication nyiiiiingi) na inafanya kazi fresh sana tu...zaidi ya yote ni ya microsoft wenyewe na wanaitoa free ikiwa na features zote kama antivirus inavyotakiwa kuwa ...
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
  5. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    100% avira
     
Loading...