Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plots zinauzwa ziko dsm kibamba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by FENI, Jan 26, 2011.

  1. F

    FENI Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    plots ziko eneo la kibamba zimepimwa (surveyed) zinauzwa square metre moja tsh 5,500 wahi conctact 0754 450803
     
  2. bank

    bank Senior Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wengine washazoea vipimo vya kawaida kama 20x20,........................na kibamba ya wapi
    sasa ukisema skwea mita unatuchanaganya,
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wengine hesabu zimetukalia kushoto we sema 30x30 sh. ngapi tutajua
     
  4. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hivi skwea mita moja ni sawa na miguu mingapi,
    nipo interested.ila ni kibamba ya wapi na ni umbali gani toka barabarani.
    pia mahitaji ya muhimu kama maji na umeme vinapatikana umbali gani.
    hilo tu,bado niko hewani nasubiri jibu.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Chukua hiyo 30x30 zizdisha kwa Tshs 5,500= Tshs 4,950,000
     
Loading...