Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plots(surveyed) zinauzwa ziko kigamboni mita 500 kutoka beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by FENI, May 3, 2011.

  1. F

    FENI Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Plots ziko mita 500 kutoka beach na zingine zinatazama barabara kuu ya kwenda ferry eneo la changani beach km 20 kutoka ferry,bei ni tsh 5000per square metre zimepimwa(surveyed).kwa maelezo zaidi.MALIPO YA INSTALLMENT YANAKUBALIKA KWA MIEZI ISIYOZIDI 12
    wasiliana nasi kwa namba 0754 450 803
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa 5000 per sq. metre, eka moja itakuwa ni bei gani? Nisaidie mahesabu
     
  3. C

    Chiluba Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eka moja ni sq 4900...then itakuwa around 24.5m
     
  4. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Chiluba fafanua sq 4900... nini? Nataka robo eka hapa inaweza kuwa shilingi ngapi?
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,123
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Regina
    Hekari moja ni 70 metres kwa 70 metres
    eneo la mraba ni 70 m x 70m = 4,900 square metres

    Sasa kama Square metre moja ni 5,000 Tshs then zidisha kwa 4,900 utapata bei ya hekari moja
    Then Robo heka ni 35m kwa 35m
    Ambayo ni 1,225 square metres, zidisha kwa 5000 Tshs utapata bei ya robo heka.

    Naamini hapa nimekurudisha shule kwa mbali..... :happy:
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamani kigamboni tuliambiwa imeuzwa sasa huo upimaji wa wapi tena?
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    utapeli
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    si ndio maana watu wanauza maeneo fasta fasta
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si ndio kuuzwa kwenyewe huko?na wewe nenda kauzwa kama ni mjanja,kama sio mjanja usiende man
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    heh heh mambo ya square hayo,wengine hesabu ni kama vile gereza la segerea au osama na obama
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mchanganuo mzuri ila hapo kwenye red hiyo ni nusu heka sio robo heka kama Regina alivyouliza.

    Otherwise manunuzi ya shamba/kiwanja maeneo ya kigamboni yanahitaji vielelezo vingi sana otherwise mtu unavaa mkenge mchana kweupe.
     
  12. K

    Kivia JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndgu zanguni mimi nakaa kigamboni. Hawa ni matapeli. Hati zote zimefutwa kwa kigamboni. Usidanganyike
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Jamaa ni Kichwa hasa mkuu maana hata mie niliuvaa Mkenge na kudhani jamaa kakosea ila nikaona kwa haraka haraka kuwa NUSU ya NUSU ni ROBO. Kwa maana nyngine, nusu ya Eka ni 35m x 70m. Ukifyeka 70m/2 unapata 35m ambayo ndiyo jamaa kaandika 35m x 35m.

    Have good day na Mahesabu tuwaachie wanaoyajua.
     
  14. F

    FENI Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio eneo lote la kigamboni lilocchukuliwa na serikali kama unamashaka nenda wizara ya ardhi au check website yao utaona mipaka ya new kigamboni city
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Acre moja ni sawa na square metre 4,047. Hiyo 70x70 ambayo watu wengi kwa makosa wamekuwa wakiamini ni metre kiukweli ni yard...ndio maana mara nyini tunapopima acre tunahesabu hatua yard (hatua) sabini kwa sabini (hatua moja ya mtu wa wastani ni sawa na yard moja ambayo ni kama 0.9 metres).

    So strictly speaking huyo jamaa anauza acre moja kwa shilingi kama milioni 20 hivi (=4047x5000)!
     
  16. F

    FENI Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hesabu unazopiga inaweza kuwa ni sahihi lakini kwa hizi plot tayari zimeshapimwa kuna barabara zinpita kutenganisha viwanja kwa hiyo inakuwa ni vigumu kuuza/kupima kwa heka ila basi kuna viwanja ambavyo vina ukubwa mbalimbali mfano kuna vyenye 600sqm,900sqm,1200sqm,2000sqm nk
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Hilo nalifahamu vizuri tu mkuu. Nilitaka tu kuweka hizo record za acre/sq metre sawasawa kwa sababu niliona kuna upotoshaji (usio wa makusudi).
     
  18. F

    FENI Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks
     
  19. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi plots ziko eneo gani? Kata ipi?
     
  20. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hakukosea. Ni robo eka kama alivyosema, Gawanya meta za mraba 4,900 kwa nne kuthibitisha.
     
Loading...