Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plot Mtwara Mjini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzani, Aug 23, 2012.

  1. Mzani

    Mzani Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wandugu

    Kuna kiwanja kinauzwa Mtwara Mjini Kipo mtaa wa kilimahewa, kiwanja hiki kinukubwa wa eneo la mita za mraba zaidi 2300 ( kama nusu heka), Sehemu yote ya maeneo haya imepimwa ila hapajaanza kujengwa.

    hicho kiwanja,kipo kwenye mwinuko bahari unaiyona kwa mbali na mikoko ya baharini ipo umbali wa nusu km kutoka kwenye kiwanja hicho.

    Kwa yeyote anayetaka kukiona hicho kiwanja au kupata maelezo zaidi piga simu na. 0784 707789
     
  2. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    toa bei acha longo longo
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inabidi JF mtengeneze tamplate ya mauzo muweke vitu ambavyo ni mandatory mtu kusema wakati anapoweka tangazo lake la kuuza kitu ili kuzuia usumbufu kwa wateja.
     
  4. m

    mahyolo Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    toa bei tafadhali
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuwa serious wewe..hiyo namba mbona haipatikani!?
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Weka bei kwanza, nisije kukupigia simu nikapoteza muda na senti
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    huyu hayuko serious, halafu hawa madalali siku hizi asilimia 90% yao ni matapeli hawana hata kiwanja cha kukanyagia miguu yao iliyopinda. NB: lakini kwa huyu sina uhakika, pengine ni mtu mwema,...ila tunaomba atoe bei, kama hatoi bei ameleta cha nini hapa? unataka namba zetu za simu tukupigie ili uzifanyie nini? uzitumie kututapeli au kutapeli ndugu zetu?/
     
  8. Mzani

    Mzani Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani wandugu kwa kuwa kimya

    Mimi siyo mbabaishaji jamani,
    Bei ya hicho kiwanja ni 14M tu, Kwa wale ambao wapo mtwara au wanaweza kupata nafasi ya kuja, mi nawasihi waje tu kukiona hicho kiwanja, kwani kuona ni bure.
    Nafikiri mnasikia mengi kuhusu mtwara, kama una unapesa wahi kabla hakuja changamka kwa sana.


    NB: nataka kutuma ramani ya eneo naomba mnielekeze, ili muweze kupata picha ya ninachokisema
    Namba yangu inapatikana mda wote ni 0784707789
     
  9. Mzani

    Mzani Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ehe!

    Nimegoogle earth hilieneo la viwanja, kwa maana ya kwamba bara bara kuu kuelekea mikindani/Lindi/Dar inaonekana pamoja na bahari inaonekana.Kwa hiyo hii picha inatoa ufafanuzi mzuri kuhusu hiki kiwanja, na wale wenye pesa zao wataweza kutathmini thamani ya hii asset/kiwanja. Sasa naomba mnielekeze wanajamii jinsi ya kuattach hii picha/ramani mimi sijui

    Asante
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Unatumia kompyuta au simu?
    Kama unatumia computa save picha kwenye kompyuta the ukiwa unapost JF angali juu ya message box kuna tools panel, ukiweka arrow yako kwenye hizo tools utaona moja imeandikwa insert image (hii ni ya saba toka kulia mstari wa chini), click hiyo then fuata maelekezo...
     
  11. Mzani

    Mzani Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa maelekezo ZeMarcopolo

    Kama nimekuelewa vizuri, Kwa hiyo inabidi nipost upwa.
    Nafanya hivyo sasa hivi
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mzani siyo lazima upost upya. Just click edit post, then unaongeza picha. Hakukusha cursor iko sehemu ambayo unataka picha ikae.
     
Loading...