Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plot inauzwa kisukuru juu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by LadyGaga, Nov 13, 2009.

  1. L

    LadyGaga New Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kinauzwa kisukuru juu njia ya gereza la segerea ,ukubwa ni nusu eka, kimepimwa bei ni million 25, maongezi yapo
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nyumba inauzwa Kitunda, bei sh. million 20.
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bei ni kubwa sana! Mimi nimefika Kisukulu mara 1 tu nilipapenda kwani nadhani\natumai kuwa ni The Highest point in Dar ambayo unaona sehemu kubwa ya Dar kuliko yoyote yaani niliweza kuona Maeneo ya Mikocheni,Masaki,Oysterbay,CBD hadi Mbagala na nyuma Mbezi ya Kimara tatizo ni miundo mbinu ya kufika huko... Lakini Jiji lingekuwa na mipango enzi hizo pangestahili bei hiyo... mjumba mengi ya huko yamejengwa kiholelaholela...
     
  4. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa fisadi you can buy that Plot.Mtu wa kawaida hwaezi millioni 25 kwa mpigo!
     
  5. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ahsante, ngoja tujipange.
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kisukuru juu kweli kuzuri, ukiwa kule unaiona dar nzima. Ila hii bei ni too much.
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    bei kali kwetu sie , kwa wengine mh, watakuwa wameshapiga simu na kumtuma houseboy akanunue

    Hii bongo iangalieni hivi hivi
     
  8. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sinkala,

    Ebu ipambe kidogo tushawishike. Kama ina vyumba vingapi, choo cha nje, ukubwa wa eneo linalobaki baada ya nyumba, ....... n.k

    Ninahitaji nyumba kwa range hiyo.
     
Loading...