Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plot inauzwa Kibaha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ndamwe, Aug 21, 2009.

  1. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WanaJF wenzangu heshima kwenu,

    Kutokana na tatizo nililo nalo kwa sasa nalazimika kutangaza kuuza plot yangu iliyoko Kibaha kwa Mathiasi yenye eneo la takribani ekari moja iliyopandwa miti ya aina ya TEAK (mitiki). Bei ni 6 millioni. Kwa mwenye interest anaweza kuniandikia email ndamwe@gmail.com, au simu 0713-354090 kwa mawasiliano zaidi. Asanteni.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkuu lakini ungepima kama ni metre ngapi tujue makisio sio mazuri mkuu.
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Pima,kisha utuambie vipimo vya miti yako ni mita ngapi kwa ngapi,la mwisho miti hiyo ina umri gani mpaka sasa. tupe na umbali toka barabarani mpaka ktk plot yako.
     
Loading...