Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PLIZ READ....wanaukoooooooo kweli tumeshindwa kumtoa huyu VIRUS kabisaaaaa......!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kasambalakk, Jul 6, 2011.

  1. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    :mod:jamani wanafamilia habari za mida...poleni sana na majukumu ya kila siku...sasa familia me sasa ni zaidi ya miezi sita kam sio saba kwenye laptop yangu kuna virus uyo anakula desktop icon zote na kufanya computer kuwa slow kidogo pia anasababisha desktop kuwa inactive kabisa...huwezi kufanya chochote kwenye desktop mbaya zaidi ukifuta kitu kwa bahati mbaya...ndio kimoja kwani recycle bin haipo active kwahiyo inakuwa imekula kwangu kabisa...nimetumia kila haina ya antivirus kutoa hicho kidudu nimeshndwa mbaya zaidi....cjapata kujua anaitwa nani kama ningejua jina lake dah najua ningemtoa tu........
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    format computer ndo anachotaka huyo kirus.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Format kama walivyoshauri.

    Au fanya hivi:
    1. Zima System Restore, AV haiwezi kufuta mafaili ya System Restore.
    2. Restart system kwenye safe mode.
    3. Run program hizi.
    • CCleaner
    • MalwareBytes Antimalware
    • SuperAnti Spyware
    • Emsisoft Anti malware
    • Ad-Aware Free
    • Spybot Search and Destroy
    Free software downloads and software reviews - CNET Download.com
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    tupa hiyo, kwanza si uliinunuwa ya mtumba? weka kitu mpya, swaaafi. halafu uache ku download yale mapicha ya nanihii, si ndio hayo yanaleta hivyo virusi.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Layman's approach to scientific problems!
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hehehehehe duuuuuh! aya bna wewe ^ noma.... format iyo k2 na pia kuwa makini kama una partitions format kila kitu usije ukaformat C: drive tu yenye OS. bali na partitions zote zilizopo kama kweli unataka ua iyo kitu vile vile kama pia ulikuwa unatumia flash drives au una external hard disk kama ni mimi na format zote nianze UPYA kabisa na baada ya kuformat cha kwanza tafuta antivirus or better yet internet security yenye nguvu then kisha install hakikisha una update iyo antivirus then apo sidhan kama utalipata hili tatizo tena
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    I gave you a highly scientific solutions, if you don't buy it, just count the minutes, hours, days youve spent suffering and give it a worth value, count the repair solutions, give them a worth value, and finally add them and then check the value of a brand new laptop all singing and dancing, you will conclude I am right.
     
  8. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Fungua computer kwa safe mode. kuingia safe mode bonyeza F8 wakati unawasha pc yako.

    ukifika huko run program ya ccleaner.. halafu install Avira antivirus ile ya bure kabisa...

    halafu hakikisha una i update kwanza... ukimaliza.....fanya full scan kama unadrives 2 hakikisha zote umescan.

    lazima atatoka. ukimaliza restart pc yako. hakuna virus asiye toka.

    ukishindwa na ukiona bado inagoma kumtoa maana yake tayari kirusi ameshaharibu mafile ya OS yako.

    hapo piga OS yako chini weka mpya au fanya system.REPAIR

    cheers mkuu
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    OS gani unatumia?
     
  10. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu embu taja os unayotumi na hizo antivirus ulizo jaribu tumia vipi umejaribu ku run as slave kwa komputer nyingine uka scan ikashindikana
     
  11. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135

    kwa nini azunguke hivi.... he can just format it ..
     
  12. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie mnadhani kuformat ni kitu rahisi uh?INAUMA UJUE!
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    To Remove Virus/Malware/Trojan,Fake Anti-Virus, Worm Pop pop up Advertising,Rougue, Spyware and Adware in you Computer First Use Manual Steps to Turn Off on System Restore
    Steps to turn off System Restore

    1. Click Start, right-click My Computer, and then click Properties.
    2. In the System Properties dialog box, click the System Restore tab.
    3. Click to select the Turn off System Restore check box. Or, click to select the Turn off System Restore on all drives check box.
    4. Click OK.
    5. When you receive the following message, click Yes to confirm that you want to turn off System Restore.

    Then After Restart you Computer Safe Mode with Networking How To Restart? To get into the Windows Safe Mode with Networking computer is booting press and hold your "F8 Key" which should bring up the "Windows Advanced Options Menu" as shown below. Use your arrow keys to move to Safe Mode with Networking and press your Enter key. Then Download
    the following file to your Desktop and Scan

    rkill
    http://www.bleepingcomputer.com/forums/topic308364.html

    Download Update and Scan by Using Malwarebytes' Anti-Malware Press This Link Malwarebytes Anti-Malware - Free software downloads and software reviews - CNET Downloads

    Download and Scan By using Remove Fake Antivirus description
    This application is used to remove fake Antiviruses from your computers press here Download Remove Fake Antivirus 1.77 Free - This application is used to remove fake Antiviruses from your computers - Softpedia

    Download and Scan by Use Super Anti-spyware Press here SUPERAntiSpyware.com | Remove Malware | Remove Spyware - AntiMalware, AntiSpyware, AntiAdware!

    Download and Use ATF Cleaner is my own personal Temp file removal tool.

    After Finish Remove Virus/Malware/Trojan Fake Anti-Virus Worm and [h=1]Rougue, Spyware and[/h][h=3]Adware[/h] Restart You Computer To Be Normal Then After Turn On System Restore.Steps to turn on System Restore

    1. Click Start, right-click My Computer, and then click Properties.
    2. In the System Properties dialog box, click the System Restore tab.
    3. Click to clear the Turn off System Restore check box. Or, click the Turn off System Restore on all drives check box.
    4. Click OK.

    After a few moments, the System Properties dialog box closes.
    Restart you Computer to be Normal.

    To make Sure you don't have Any Virus,Malware,Spyware, in you Computer Scan again Download and Scan By Using Norman Malware Cleaner Press here MajorGeeks.Com - Contacting Download Site

    Please give me a feedback and Rate Me
     
  14. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahahahah.....ndugu mbona unakuwa mkali...zile picha hamna kaka sema kweli ilikuwa mtumba lakni 1st grade
     
  15. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    natumia xp nimejaribu kwa ccleaner and karsperky 2011
     
  16. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuformat ni hatua ya mwisho baada ya kila solution kushindikana wanajf...tatizo kuna software nazipenda sawa najua naweza kuzipata lakni ntakuwa nipo nyuma sanaaaaaaaaa.......
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu asante kwa msaada wako kama je huna network utafanyaje mkuu..
     
Loading...