Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pliz pliz nisaidieni..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sexologist, Jan 3, 2011.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna dada mmoja ni mwalimu, nina uhusiano nae wa kimapenzi kama miaka 3 mpaka sasa.. Kiumri kanizidi miaka 2. Alinipenda nikampenda, hakuwa na tamaa na chochote.. Na nilimpata ktk mazngra ya mimi kutokuwa na kazi hvyo sikuwa na pesa.. Nilimfatilia kma mwaka ndo akanikubali, kunipa penzi baada ya miez 6.. Tatizo limeanza nilipopata kaz mkoani.. Kila nikimpigia cm anaongea yasiyoeleweka.. Mwishowe anasema nipgie bdae kwa kutoa sababu hafifu, ukimpigia hapokei.. Bdae anasema nilikuwa kwny kelele.. Niliporud Dar nikaamua nikae kwake.. Nimekaa mwez 1 akawa hataki niguse simu yake ambayo iko bize mara mia ya mimi.. Ni zaid ya msg 20 na calls kadhaa kwa ck ktoka kwa w2 mbalimbli.. Anapokuwa hayupo nachukua simu yake na kukuta msg zinam'refer kama hny, dia, swt, wife 2 b n.k.. Kila nikimuuliza tunagombana mpaka presha inampanda na kupoteza faham.. Mbaya zaid nimegundua huwa ananidanganya kwa kuniaga anaenda sehem flani kumbe ana miadi.. Ninataka KUMUACHA naomba ushauri wako.. Na amegoma kabisa kubadilika..
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    We Mbumbumbu kweli.....unasubiri nini hapo?? Ahh
     
  3. J

    J Lee Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mpaka hapo tayar inaonekana ameshazama ktk penz na mtu mwingine, na inaonekana pia ni vigum sana kwa yeye kurud tena kwako hasa ukizingatia kwamba unaish mbali naye, tafakari amua mwenyewe.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah pole aiseee!!!Presha mpaka kuzimia??Hiyo sio nzuri kwako.....kama hamna maelewano wala muelekeo wa yeye kubadilika ni bora uchukue hatua!Mueleze alivyobadilika uulize na sababu....mwambie inavyokuathiri na umpe msimamo wako kwamba kisipoeleweka utamuacha!Kama hatokueleza kinachoeleweka katafute bahati yako sehemu nyingine......usije ukafa kwa presha bure!!!
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    We tambaa kakupa fursa kuendelea kufanya searching
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huwezi kuforce upendo ndugu yangu, hapo unachofanya ni kudelay the inevitable..... dont waste your time wewe endelea na shughuli zako kama kweli anakupenda basi atakutafuta.... kuna mambo huwa hayalazimishwi, and sad enough love is one of them.... shukuru Mungu alikusaidia wakati wewe unashida mshukuru kwa hilo and thank God you have a really friend, although she might not be your lover.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu maradhi yote haya,au haujaona watu wanavyoharisha nini,shauri yako!!!
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana mbumbumbu,,,huyo dada si mkweli kwako,,,chukua hatua
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnaambiwa oweni, msifanye zinaaa hamtaki!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mwanzo mmbaya..
    tafuta mwingine....
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tena kama bado upo kwake panda basi la kwanza na kwenda huko kwako maana kinachoendelea utakuja kujuata hapo aidha kukuta mtu hapo Ndani ya nyumba anataulo tu.

    Anashindwa kukwambia tu mwalimu huyo!
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mwayego usmwache...subirisubiri kwanza vidume wenzio wampe mimba ndio umwache...yaani we unashindwa kusoma arama za nyakati...
     
  13. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo nahisi anataka kukuletea magonjwa tu..sasa na wewe nini si usepe ah..au jaribu tigo anaweza kukaa sawa!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280


    mmmhhh hivi kweli...

    haya Heri ya mwaka mpya....
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka achana na walim wa mjini shauri yako
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi na jina lako ndo sababu ya kukawia kuchukua maamuzi! Huamini stil picture yaani unataka hadi video kaka?
     
  17. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bado anampenda huyo! Lol.
     
  18. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mnatushitua jamani...!
    Walim wa nini?
     
  19. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndio anaomba ushauri...
    Au hatua ya tatu?
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
Loading...