Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please wanajamii nisaidieni mwenzenu nipate kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by florence, Mar 5, 2011.

  1. florence

    florence JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mimi ni binti mwenye umri wa miaka 28, nina Bsc in Wildlife Science and Conservation from UDSM, niko tayari kufanya kazi katika mazingira ya aina yoyote ile na kazi yoyote ile halali na kama sio ya professional yangu nina uwezo wa ku learn haraka endapo nitapewa nafasi hiyo.

    Tafadhali nawaombeni ndugu zangu mnisaidie kwa hili.
    Asanteni sana
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    nakuombea kwa mongu upate kazi
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,hyo ndo changamoto tunazokumbana nazo graduate afta shule,kama upo dar 2wasiliane tuanzishe civil sosayat ye2.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    you must be a very funny person. Yaani nimecheka mbavu sina.

    Any way dada try to send out your CV to as many organisations as you can.
     
  6. J

    Jimmy19823 Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Frolence...usijali ipo siku utapata..
    hata sie tumepata baada ya kupanga foleni kwa muda...Lakn pia usisahau kumwomba Mungu akuwezeshe kupata kwa sababu kwa juhudi binafsi unaweza kutumia nguvu nyingi..
    Kama una access ya mtandao..basi jaribu kutembelea regularly hizi sites..huwa wanatangaza kazi mara kwa mara...ukiweza tembelea mara kwa mara uwezavyo..
    Kazi Tanzania
    Ajira Tanzania - Kazi, Ajira, Tanzania, tafuta kazi, pata ajira, tafuta ajira Tanzania,
    http://*************************/
    bila kuisahau hii
    Nafasi za Kazi na Tenda (Job Vacancies + Tenders)

    All the best..
    ukipata toa asante ya jamiii!
     
  7. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Florence kama mambo magumu sana jaribu kuomba na internship wakati unaendelea kuhangaika inaweza kuwa njia mojawapo ya kupata ajira
     
  8. florence

    florence JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    asante sana
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Not all Florence. Wakati unatafuta kazi, usiwache kutafuta scholarships za nafasi za masomo. Posts nyingi siku hizi mtu anahitajika kuwa na Masters na Ph.D.
    Whenever I find anything I will let you know. Don't give up. Keep it up!
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mbona mwenye thread unachagua watu wa kuwajibu au wengine hao wameongea pumba??
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu ina depends na position. kuna position zingine huhitaji masters au Phd maana mfano kama kwenye upande wa Engineering sidhani kama wanahitaji hivyo ulivyosema wewe maana watu ni wadogo sana,ila mfano upande wa Bussiness Management, Accountant na masomo mengine mengi marahisi ambayo kila mtu anasoma ndio kunakuwa na watu wengi sana na kupata kazi ni ngumu sana......
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160


    Haya bana
     
  13. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana dada kwa hali hiiyo, nafahamu umeshahangaika sana bila mafanikio;
    jaribu ku-apply kupitia recruitment agency kama radar n.k., career portal kwenye website za kampuni mbalimbali
    omba Ku-volunteer kwenye organisation kama wwf, awf, pathfinder, jane-goodal n.k
    Pia jaribu kuomba internship kwenye makampuni kadhaa
    Kama hali ni mbaya kabisa waweza kujaribu kwenye micro-credit organization ukienda na cv yako waweza pata angalau pakuanzia
    pia jaribu kutafuta kazi zilizo nje ya fani yako ambazo unaweza kuzimudu kama ualimu, customer care, bank teller n.k
    Ukishindwa kabisa kaombe temporary job kama data entrant kwenye makampuni ya simu au TRA ambapo utapata angalau kipato kidogo
     
  14. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi engineering ina watu wadogo tuu!!
    Na hiyo inaandikwa business na sio bussiness
    Na hakuna kazi wala somo au kozi inaitwa accountant, bali accountancy

    Na aliyekufundisha kuwa engineering ndiyo kozi ngumu kuliko zote ni nani??
     
  15. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa upo hapa kumsaidia dada ayeomba msaada au kukosoa wengine? ni sawa kwamba engineering ina watu wachache njoo hapa mlimani ulizia ni wangapi wanasoma science then compare na wanaosoma masomo mengine, kama engineering sio ngumu kwa nini wanakimbilia Arts? huenda wewe kwanza umesomea education nyambafuuu

    dada jaribu kutembelea NAOMBAKAZI.COM au brightmonday.com
     
  16. J

    Jimmy19823 Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahah...hivi sasa vichekesho vya Misterdennis na bushbaby
     
  17. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Florence ni PM kuna kazi ipo na utasahau yote yanayokukabili cha muhimu uwe commited tu.
     
  18. G

    Godwine JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ila usikubali kazi za palestina na sudan kwani ni hatari kwa maendeleo yako
     
  19. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaribu hapa...pengine bado wanahitaji mtu ( disregard the deadline dates at the bottom, nafikiri walikosea...2007; kwani tangazo limetoka mwezi wa pili..., mpigie simu muhusika then tujulishe!!!)

    Dear all,

    Please find attached a job advert to co-ordinate the Udzungwa Forest Project. As you will see we are hoping to fill this post at short notice so I would appreciate it if you could circulate to anyone who might be interested in this position asap.

    See below for a text version of the advert.

    Regards,

    Andy Marshall


    -- Andrew R. Marshall Ph.D.
    Senior Research Fellow, University of York (THE University of the Year)
    Director of Conservation, Flamingo Land Ltd. (The UK's most popular zoo)

    Mobile (UK): +44 (0)7725 010100 Mobile (Tz): +255 (0)682 491 278
    Website: CELP - People - Dr Andrew Marshall
    --



    JOB VACANCY
    (SHORT NOTICE)

    Udzungwa Forest Project
    PROJECT CO-ORDINATOR

    The Udzungwa Forest Project aims to research and conserve the rare animals, plants and habitats of the Udzungwa Mountains and surrounding area. Activities include monitoring, environmental education, capacity building, conservation planning and ecological research. The main focus is Magombera forest, home to many rare and threatened species, and currently threatened by high levels of illegal activity. The Project Co-ordinator will oversee all of these activities including management of the field team, and reporting to the Project Director. The project is funded and co-ordinated through Flamingo Land, one of the UK's largest tourist attractions, centre for captive breeding and supporter of conservation. Research direction for the project is through CIRCLE, the Centre for Research, Conservation and Learning, a research institute of the University of York (Times Higher Education University of the Year).


    Job Description - UFP is looking for a co-ordinator for all aspects of the project, to be based at the Udzungwa Ecological Monitoring Centre, Mang'ula, Morogoro Region. - The initial focus will be the forest of Magombera and nearby villages, including facilitation of environmental education, conservation and sustainability planning in nearby villages. - The position will include some fieldwork to monitor forest ecology. The results of monitoring will be used to guide land-use management plans and capacity building. - The successful applicant will also be required to maintain and update project databases, accounts and to make quarterly progress reports. - Project activities will later be extended to other areas in the Udzungwa Mountains. - Salary: negotiable, depending on experience (with potential for registration on a masters or PhD programme to study village natural resource use and sustainability).

    Requirements - Bachelors degree in a relevant subject e.g. socio-ecology, natural resources, resource economics, forestry, conservation, wildlife management, ecology (masters preferred). - At least 2 documented years of experience in wildlife monitoring and/or conservation planning, preferably in relation to forests. - The applicant must be enthusiastic, an excellent communicator, and able to work well with people. - The applicant must also be physically fit, and must have some prior experience of camping and conducting research in primitive conditions. - Basic computer skills including knowledge of Microsoft Excel and Word are also essential. - Duration: long-term, beginning March 2011 (initially for a probationary period of three months).

    Application and Interviews - Applications by e-mail to Dr. Andy Marshall: andy.marshall@.... Telephone enquiries to Mr. Samuel Mtoka +255 (0)784 422530. - Please supply a copy of full cv, covering letter, and contact details including telephone, postal and e-mail addresses and contact details for at least two referees, including one academic referee. - Interviews will be conducted in Dar es Salaam in late February (provisionally February 22nd). Alternative locations or telephone interviews may be considered for exceptional candidates. - Deadline for applications is Friday February 18th 2007.
     
Loading...