Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please translate in English kama unaweza, kama sio I will take Kiswahili. Asante

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mama Mwamba, Aug 5, 2012.

  1. M

    Mama Mwamba Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.kG itakuwa ni suruhisho lamatatizo
    2.comment za kutaka afanye nini kitoe
    3. we want maendeleo, bado tunapiga mark time mr president
    4.mi napinga sie kunufaika na vijiasilimia vilivokuwepo 10%
    5. you were jembe lako & close as his son
    6.maovu
    7.nyendo
    8.wadanganyika wa hali ya nchini
    9.DOWANS ita kosa kwa kula
    10. unazingua taifa
    11.Vipi kuhusu mapungufu yako yaliyo jitokeza na yanayojitokeza?
    12. anaimudu

    *Ninasoma habari nyingi za kiTZ so ndio maana kuna mambo mengi ya siasa...fyi



     
Loading...