Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please tell me, ' what women want from men'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mani H, Apr 12, 2011.

  1. Mani H

    Mani H Senior Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SALAM kwa wana mmu , naomba majibu yenu maana nadhan ndio solution yangu, kwa ufupi ninatatizo la kutodumu na wapenzi, mpaka hapa nilipo nishawahi kuwa na uhusiano na wanawake kama nane hivi kila mmoja kwa kipindi chake , ila lakunishangazi sijawahi kudumu na mwanamke yeyote zaid ya miezi sita, me ni mwamenifu yaani sijawahi kutembea na wapenzi zaid ya mmoja kwa wakati mmoja, ninajitaid kumjari mwenza wangu kadri ya uwezo wangu, ninajitaidi kumridhisha, na pia kutoa huduma zinazostahiki. ninafanya na mengine mengi yasiyoelezeka hapa but mwisho naambulia kutodumu nao na hii inaniumiza maana sipendi kubadilisha wapenzi mara kw mara, wapendwa naomba majibu na maoni yenu. ahsanten
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kawaida
    Uko kwenye kipindi cha searching
    wanne tu si mbaya usijipe pressure za bure..
    Relax akilitokeza yule ambaye umepangiwa
    Itakuwa ngumu kumuacha..
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    take ya tym
    akija EVA /HAWA mwenyewe hautotoka
    utatulia kaka
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanataka only two things

    1 a powerfull penis..

    2.cash to spend....

    Lol
     
  5. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    May be huwapa mtalimbo vizuri hvyo kutowaridhisha kamuone babu kwa ushauri mzuri
     
  6. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia kauli zako.Yawezekana una kauli za masomango kiasi kwamba kila anayekuwa nawe anaona afadhali ajiondoe mapema.
     
  7. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Duh hii kali

     
Loading...