Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please! Natafuta tempo nipo arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jomla, Feb 26, 2012.

  1. Jomla

    Jomla Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jaman wana Jamii mi ni kijana mmoja wa vijana waliomaliza kidato cha sita mwaka huu na nipo ARUSHA,nina tafuta tempo kwa kipindi hichi ninachosubiria matokeo ili mradi tu iwe ni kazi halali na vigezo vyote vinavyo onesha kuwa nimehitimu kidato cha sita kikiwepo leaving certificate japo natambua kuwa, kuwa na leaving au kumaliza kidato cha sita si kitu ila tu ni kunisaidia tu nisikae tu bure, msaada wenu tafadhali.
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jamani msaidieni kijana huyo.wa Arusha mpo?
     
  3. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Excellent thinker. kila la kheri usikate tamaa.
     
  4. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tuko bise tunataka kulikomboa jimbo tukimaliza uchaguzi anitafute
     
Loading...