Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please!, Naomba nitafutie mchumba wa kunioa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mcheza Karate, Feb 14, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    "Najua sisi ni marafiki kwa muda mrefu sasa, unaweza ukafahamu kwa ufupi historia yangu ktk suala zima la uhusiano/mapenzi . Samahani kama nitakuwa nimekukwaza, NAOMBA NITAFUTIE MCHUMBA WA KUNIOA. Please, naomba uwe serious". Ni ujumbe ambao nilitumiwa wiki tatu zilizopita na dada mmoja ambaye tulisoma sekondary{ a-level) kule Ndanda, zamani kidogo. Tukakutana tena chuo baada ya miaka kama sita hivi. Anaishi Mwanza kikazi. Nami niko Dar. Lakini message hiyo ya dada yangu mwanzoni niliona kama utani tu na sehemu ya utani wa marafiki mliosoma pamoja. Lakini kinachonitatiza dada yangu huyu karibu kila siku ananiuliza kama nimemtafutia huyo mchumba? Na anasisitiza huku akionesha kuwa hatanii. Binti ni mrembo kwa kweli na ana kazi nzuri tu. Sidhani kama mwenyewe hakuna vidume vinavyompiga promo. Najisikia vibaya anapoingiza hili suala lake tunapozungumza. Nikimweleza kuwa huo utani sitaki huwa anan'gang'ania kuwa mimi ndo natania yeye hatanii. Wadau nimpotezee vipi huyu mdada? Au yuko serious kweli? Wakati mwingine huwa hadi ananikasirikia ninapomwambia kuwa sijamtafutia huyo mchumba!
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anakuhitaji wewe mwenyewe! au haujaelewa?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Wa kuoa anatafutwa?
    Mume mwema hutoka kwa Bwana, na kibaya zaidi vijana wa leo hakuoi hadi kwanza wakupime oil
     
  4. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni njia ya kina dada au kaka,anajifanya,ntafutie,na vigezo
    Kumwaga..it's u needed hapo...kama upo single jiongeze,
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe umeoa?
     
  6. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mwambie ani pm mimi.kama nikweli.
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mbona una complicate hii issue, huyu ni rafiki yako ambaye inaonekana anakuamini kwa mmesoma pamoja na mnaelewana.Inavyo onekana anakukubali wewe binafsi, hivyo anaamini kuwa marafiki au watu unaotangamana nao watakuwa watu safi.
    Kwa sababu hiyo kuliko yeye kuanza kujaribu jaribu bahati kwanini asikuombe wewe umsaidie katika kuchuja na kumuunga kwa kati ya washikaji zako ambao unaona wataendana nae?
    Inawezekana ameshawahi pata tatizo kwenye mahusiano ndio maana anataka umsaidie.
    Jamani lazima mjifunze kuaminiana na kusaidiana hata kwa jinsia tofauti, sasa nini maana ya kusoma pamoja na kuwa marafiki kama huwezi kumsaidia kwenye issue sensitive kama hiyo? Sio kila saa kufikiria kumega, kumegwa tu!
    Nakushauri kaa nae msikilize anataka mtu wa aina gani na kama una washikaji ambao wako serious kuoa, basi waunganishe na waambie kabisa wao ndio wafanye final decision kama watakubaliana.
    Hivi utajisikiaje siku unakutana na familia ambayo wewe ndio uliwaunganisha? Ni kitu kizuri sana na utapata baraka nyingi sana.
    Msaidie bana...
     
  8. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu msaidie tu au naomba uni pm.
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dah, hii ni ngumu 'kumesa' but it so true in most cases...
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mimi natafuta wa kumuoa. naomba unipe namba yake. mhh
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa c unipasie mie hlo zali mkuu?
     
  12. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    sijaoa, bado.
     
  13. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mh! Kwani huna hata majirani. Unataka nimuunganishe na watoto wa form two? Kaka tafuta mtaani kwenu au nikupe namba zake? Ni 0756***303. Au zantel 0773...........Ha! Ha! Ha! Ha! Ha!
     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anayajua madhara yakutafutiwa au anataka wakumpotezea mda?
     
  15. sister

    sister JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa sema anamwambia indirect.
     
  16. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari kingine story nyingine,Mx
     
  17. k

    kokole mussa Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo dada anaonekana ana shida kidogo ktk mindset yake anahitaji ushauri wa kisaikolojia. kwani kwa uelewa wa kawaida ni kuleta utani na maisha kwa kutaka kuchaguliwa mchumba. MKATABA WA NDOA C MKATABA WA KUUZIANA NYANYA!
     
  18. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukistaajabu ya mussa!.... Nawahi bar!
     
  19. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa unangoja nini???? mtafutie!
     
  20. juma sal

    juma sal Senior Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwambie mm hapa na mpe contacts zang haraka iwezekanavyo
     
Loading...