Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

please naomba mnitumie interview tips

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbenye, Apr 4, 2011.

  1. m

    mbenye Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman wana jf mimi nimehitimu homec sua mwaka jana bado sijapata kazi, ombi langu kwenu, naomba mniambie niandikeje cv na cover letter ili iwe considered, pia naomba atakae penda na kuguswa nimpe cv yangu private anisaidie pia, kwasasas nipo kilimanjaro nina family problem siwezi kufuatilia kazi peke yangu.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    MBENYE KARIBU SANA INGAWA AJIRA SI SEHEMU A MAISHA NINGALIPENDA UKIWA MJASIRIAMALI NA KWA KUWA UNAANZA SI MBAYA KUANZA NA AJIRA ILA MAWAZZO UYAWEZEKEZE KWENYE KUJIARI BE UR OWN BOSS..PLS NINA MAKARATASI MAZURI utayasoma ila kumbuka kumtanguliza Mungu interview nyingi zinafanyika kabla nyie mnakuwa washereheshaji kwa kuwasindikiza waliochaguliwa TU TUWASILIANE
    denismandia@yahoo.com
     
  3. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
  4. k

    kapera Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nyie wote mlioonesha moyo wa kumsaidia muwe serious jamani.
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Google interview tips unaweza weka nchi baada ya maneno kama uk, ireland

    Ingia kwenye websites na soma links huwa zinainfo nyingi ila zinasaidia sanaaaaaaa na mifano ya kukusaidia kuandika


    Jua tu kuwa mambo ya kuandika tarehe ulizaliwa, na yasiyonakichwa banakuchukulia tu nafasi. Na kama hauna experience nyingi ya kazi usizidi page 2 cv, cover let paragraph kama 2 au 3 na siwe fupi kama line sio zaidi ya 3 au 4 hapo ni unajiuza ili mtu asome cv yako.

    Google and goodluck

    n.b. Always kumbuka cv yako ndio point ya kujiuza ili wakuite interview hivyo usiandike yote ukakosa cha kuongeza kwenye interview
     
  7. s

    staloneg Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njia nyingine ninayodhani ni ya kuandika na kutuma CV na COVER LETTER kwa kutumia karatasi za RANGI tofauti ili kuwa na mwonekano wa kipekee na pia kuwa considered. kama vp unaweza ongeza na hiyo kama trick tu ya nyongeza.
     
Loading...