Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please Kikwete, just resign

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, Jul 10, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Uliutaka urais na ukaupata.

    Hakuna heshima nyingine tena utakayoipata zaidi ya hii uliyoipata ya kuwa rais wa taifa letu. Nakusihi kama kweli unaipenda nchi yetu achia madaraka ili mwingine nae ajaribu. Bwana mkubwa, ukiendelea kwa mtindo wako wa uongozi ulio nao hata vitukuu vyako vitaona aibu kuhusishwa na wewe. Fanya uamuzi wa kishujaa na taifa zima litakusifu.

    JIUZULU NA JENGA MAZINGIRA YA KUACHIA MADARAKA KWA HESHIMA
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    unamzungumzia huyu huyo Janga la Kitaifa? haachi walah....
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    unampigia mbuzi gitaa ...kwanza ndio utasikia yupo USA anaangalia kikapu
     
  4. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sioni kama unamtendea haki Rais wetu. ni lazima utoe sababu madhubuti na ushahidi ili hoja yako isionekane kama ni fitina na majungu tu. Sioni sababu ya kujiuzulu kwake labda tujuze zaidi kwa hoja sio fitina fitina tu
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    masihara mengine tabu tupu
     
  6. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona hueleweki unataka kusema nini?.
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I simply mean uongozi umemshinda. Si lazima aharibu zaidi kwa ajili tu ya kumaliza muhula wake wa pili
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakuna fitina wala majungu hapa. Ukweli unaonekana kwa kila mtu anaetaka kuuona Hali inazidi kuwa mbaya kila kukicha. Kikwete nchi imemshinda, hana uwezo wa kuongoza na hii si siri hata kidogo.
     
  9. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtoboasiri, nini maana ya uongozi?. Ni rahisi sana kuandika, kusema na kulalamika, lakini kile kiti si mchezo ndugu yangu. Kuongoza watu zaidi ya millioni 40 si kazi ndogo hata kidogo?. Tungetoa mawazo nini kifanyike pale tunapoona kumefanyika makosa ingesaidia zaidi kuliko kutoa kashfa. Tuna uhuru wa kusema ama kuandika mawazo yetu hasa katika kipindi hiki cha JK. Ni vyema kutumia nafasi hii vizuri.
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Acha ujinga wewe, ina maana huu upupu wote ambao unafanywa na serikali wewe huoni mpaka useme kwamba atoe maelezo,unalala na giza na ufisadi wa mabilioni unafanyika hilo huoni???au maelezo gani unataka upewe???
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kidatu ndugu yangu, Kikwete kama mtu sina shida nae na wala simchukii hata kidogo.

    Umekiri mwenyewe kuwa kuongoza watu million 40 si kazi ndogo. Kwa maana hiyo unahitajika umakini. Lakini Kikwete amethibitisha kuwa si kiongozi makini hata kidogo. Hebu jiulize, vitu vidogo vidogo kama kupunguza tu matumizi yasiyo na tija kutokana ukubwa wa baraza la mawaziri, magari ya kifahari na posho hawezi kuamua ataweza kufanya maamuzi gani yanayoashiria ubunifu? Basi angalau aanze na hayo ambayo ni rahisi, anaona ugumu gani?
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Nchi inaongozwa na watu wasiosoma ndio maana inakuwa haina mbele wala nyuma......Mkuu wa kaya sasa hivi anachojua ni kusafiri tu kuhudhuria mambo yasiyomuhusu na ku waste time for nothing.
     
  13. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Considering Dr. H. Mwinyi and Bill Ngereja haven't resigned, I hope we are not squeezing a stone to get milk!
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ni ushahidi gani usioujua unataka upewe kuwa rais ameshindwa kazi.
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unataka tumwambie nini kifanyike kwani wakati anakimbilia ikulu hakujua mwanzo anakwenda kufanya nini.
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Safi sana,sema tu sivioni vile vidude vya 'thanks'
     
  17. C

    Chief JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Super.
     
  18. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama kwa kweli aliomba nafasi ya kutuongoza tukampa hiyo nafasi lakini uongozi wenyewe ndo huu wa kutupeleka gizani na kutuweka rehani kwenye mikono ya mafisadi, basi ni afadhali aachie ngazi.
     
  19. O

    Omr JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ajiuzuru ushike wewe nchi? acha upumbavu kijana. hii ndio faida ya kuingia JF baada ya bia za harusi.
     
  20. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Hivi unakijua ukisemacho au unakurupuka tu?
    soma vizuri maelezo yake kijana...amesema anae weza inaweza kua hata wewe tutakupa tukiamini utaweza sawa?
     
Loading...