Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please help on how to get UK VISA

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Janja PORI, Jul 30, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    I would like to know the proccess for UK VISA application. I am going there for a normal visit
     
  2. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe una matatizo na nafikiri hutaki kujua kama una matatizo! unauliza mambo ya VIZA kwenda Uingereza wakati kila kitu kipo mtandaoni? kama upo Dar sie uende Ubalozini au kama uko mbali si uangalie kwenye website yao nina uhakika kwa maana wana uelewa mkubwa sio kama wako wameweka maelezo yote humo! usitupotezee muda!
     
  3. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Sasa nina anza kuamini ile dhana kuwa jina linabeba baadhi yatabia, matendo na mienendo ya mtu. Www Janaja Pori rudi Porini ukajipange upya.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Balozi Ubalozini Unyama Unyamani.
     
  5. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,360
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Tembelea tovuti hii na utapata maelezo yote muhimu na utakuwa umejiandaa vya kutosha.

    Applying for a UK visa in Tanzania

    Kila lakheri.
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ungesoma na kuignore mkuu wangu nadhani asingekupotezea mda, ila ungemjibu kiustaarabu ingekuwa vizuri zaidi, wengi wapo mjini ila hawajui mambo ya mtandao kama wewe...
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Zaidi Janja pori nasikia nowdays kila kitu kinafanyika kenya na pale kenya kweye ubalozi wa UK kuna officer mkenya mnoko sana hatoi VISA kwa wa TZ kesi nyingi zinakuwa rejected na anawapa VISA wakenya wenzake, so mkuu wangu omba mungu maana TZ hapo kuna ubalozi wa UK ila waliona ni expensive sana kushughulikia kote kote na kenya ni karibu so walichofanya applications zote mkituma hapo Embassy ya UK dar forms zote zinapelekwa kenya ndio wanaenda kuamua everything..sasa kenya ndio kuna huyo officer mnoko sana so omba mungu ukituma forms zako upate majibu mazuri.
     
  8. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapana sikubaliani na wewe, ni lazima ni mwambie ili siku nyingine asumbue akili kidogo kabla ya kuamua kufanya jambo vile vile ni kwa faida yake! Ameweza kuitafuta JF kwenye mtandao ashindwe kugoogle Ubalozi wa wa nchi?
     
Loading...