Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please help, my PC does not get power!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SONGEA, Sep 3, 2012.

  1. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana nisaidieni.
    Kompyuta yangu inapozimwa, nikija kuwasha inakuwa kama power haingii, ila baada ya kujaribu mara nyingi inawaka na shughuli zinaendelea. LAkini inapounganishwa kwenye power pamoja na kutowaka, kuna kitaa nyuma ya power supply kinakuwa kinawaka.

    Inawezekana power supply ndiyo inaamatatizo au la?

    Nimeambiwa tatizo lilianza baada ya PC kudondokewa maji
     
Loading...