Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please Help a Brother out

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Aug 29, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Habari za jioni,

    Guys, nina big concern here...Hop wengi wenu mpo ndoani na mna experiance na haya mambo. Mke wangu ni professional biologist( anafanya kazi kama pharmacist- ila kasoma mambo ya herpetology na akaminor pharmacy).
    Jana tulikuwa na discussion ya family planning na anasema pills hucomplicate hormonal processes na kumfanya asiwe na regular cycles, awe anachoka sana, loss of appetite na pia inaweka chances za sisi kupata watoto mashakani.

    Kwa hiyo alileta suala hilo under discussion ili tubadili njia tuliyokubaliana in the begining na tutumie natural ways ya kustudy her cycle. Kwenye hayo mambo mi simbishii kwa sababu anajua more than I, ila nikamuambia labda aje na solution nyingine kwa sababu hii huwa inakuwa ni ya kubahatisha sana...
    akaniambia labda tutafiti njia zote then next time tupresent na tuamue ipi inafaa...

    Nikaona its better nimek proper use ya hii forum.Please niibieni maujanja mwanandoa mwenzenu, what way has proved success to you?
    Any experience please?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Haya ngoja waje. . . . . . . .!!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    tumia mzunguko na kondomu kwa pamoja.
    Angalau ndio zina madhara nafuu nikilinganisha na hizo zingine.

    Lakini hizo zingine, mie simo kwa kweli, na wala siwezi mshauri mtu wangu wa karibu atumie.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mimi sijawahi tumia hayo mapills wala sindano; ingawa sijui kiundani madhara yake lakini my insticts inaniambia lazima zina madhara!

    Miaka 5 niliyoishi kindoa, nimetumia natural ways tu na condom inapolazimika.

    Kama dates zake ziko regular na anajijua vizuri of course kwa ushirikiano wako you should be fine.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kaunga thanx a lot maana unawasaidia wengi
    Huo ni ushauri mzuri sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Kondom kwa wanandoa? Ngumu kumesa. Ila kwa ilimu yao wanashindwa kweli kucheza na mzunguko kweli? Yaani tarehe za hatari za mama na za baba wanashindwa kucheza nazo?
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    U r always welcome, umemsoma na Kongosho, tunashare mtazamo sijui na ukatoliki unainfluence kidogo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    Nimemsoma dear na amepokea like yangu kubwa tuu
    Japo babu Asprin anashangaa condom kwa wanandoa ila inapobidi mkuu Asprin unatumia
    Unakuwa huna ujanja wakati hutaki la kutokea litokee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Ukatoliki hauhusiki hapo. Tutake razi! Wakatoliki hatuabudu wala kuiamini kondom. Futa kauli yako kabla sijambeep Simon Petro.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Cant swalow that. Miaka yangu 11 ya ndoa sijawahizidiwa kiasi hicho eti mpaka niombe msaada wa kondom. Usiifanye ngono ikutawale afu chunga tamaa mbaya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    I meant to add 'kasoro kwa matumizi ya condom tu'

    Usimbeep, nitaenda kuungama kwa Kaizer!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Hahahah lol huyo atataka umwelekeze kwa vitendo kondom inatumikaje kabla hajakupa kitubio. Chezeya Kaizer weye?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    kuna watu mizunguko yao haiko vizuri au hawana uelewa wa kuielewa.

    Ndomu mbona kawaida sana
    tena unakuwa unanunua box zima
    na hii huwa kazi ya mama, lazima akumbuke kwenye bajeti kama vilivyo vitunguu au nyanya.

     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    ha ha he he he he

    chunga tamaa mbaya, umenichekesha.

     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    What wrong with condom??
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    njia salama ni kalenda, na condum pale mnapofanya siku za hatari, achaneni na ma-pills sio mazuri
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ngoja tufunge ndoa, halafu uzoee peku peku ndipo utakapojua what's wrong with condom!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Imani yangu ya kidini hainikubalii nifanye mapenzi na makaratasi. Naamini hutahoji uhalali wa imani yangu.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,749
    Trophy Points: 280
    Nani kakuruhusu utumie bandiko langu bila kibali?
     
  20. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kaka mkubwa, kuna vyakula na normal hazards which tends to interfere with the cycle. Wewe fikiria nikipata ajali moja tu katika miaka miwili what will happen? Kwa nchi hii ya CCM nawaleaje wanangu?
     
Loading...